后宫凌云传 - 第01集

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Muốn vào Instagram / TikTok hay xem Netflix / YouTube chất lượng cao đêm nay? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới — mở khóa web bị chặn + streaming toàn cầu trong một. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

后宫凌云传 - 国产剧 (2025)

后宫凌云传

3.0
国产剧
2025
中国大陆

Đạo diễn:

杨世韬

宫女凌云(柯颖 饰)潜入深宫,以身作饵步步为营,最终爬上龙床成为逆袭宠妃,撕开了后宫中最位高权重的皇妃不为人知的丑恶嘴脸。但凌云也因此万劫不复,不知她能否在腥风血雨的宫闱暗局中全身而退,能否从姐弟禁忌爱而不得的刻骨陷阱中寻得一线生机!

宫女凌云(柯颖 饰)潜入深宫,以身作饵步步为营,最终爬上龙床成为逆袭宠妃,撕开了后宫中最位高权重的皇妃不为人知的丑恶嘴脸。但凌云也因此万劫不复,不知她能否在腥风血雨的宫闱暗局中全身而退,能否从姐弟禁忌爱而不得的刻骨陷阱中寻得一线生机!

Trang chủ
/
Phim truyền hình
/

后宫凌云传

/

第01集

Danh sách tập

30 tập

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Muốn vào Instagram / TikTok hay xem Netflix / YouTube chất lượng cao đêm nay? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới — mở khóa web bị chặn + streaming toàn cầu trong một. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

Câu hỏi thường gặp

Xem 后宫凌云传 miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem 后宫凌云传 miễn phí trên SuLianTV với nhiều nguồn phát, không cần đăng ký.

后宫凌云传 có bao nhiêu tập?

后宫凌云传 có 30 tập, tất cả đều có sẵn HD trên SuLianTV.

后宫凌云传 thuộc thể loại gì?

后宫凌云传 là phim Phim truyền hình, phát hành năm 2025中国大陆.

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Trạng thái node toàn cầu theo thời gian thực

Node US-West

274ms

Chậm

Node HK

39ms

Nhanh

Node JP-Tokyo

104ms

Trung bình

Node SG

64ms

Nhanh

Khi vào web bị chặn hoặc xem Netflix / YouTube chất lượng cao, hãy kết nối qua IP riêng xuyên biên giới TonBoVPN để có trải nghiệm tốt nhất.

Dùng thử miễn phí →

Có thể bạn thích

Công Tử Ta Cưới Chàng Chắc Rồi - Phim Truyền Hình Trong Nước 2021
10.0
Phim Truyền Hình Trong Nước

Công Tử Ta Cưới Chàng Chắc Rồi

Phim Truyền Hình Trong Nước · Đại lục

Những kẻ phạm tội sau đây - Phim truyền hình trong nước 2025
10.0
Phim truyền hình trong nước

Những kẻ phạm tội sau đây

Phim truyền hình trong nước · Trung Quốc đại lục

Nữ hoàng quỷ cáo - Phim truyền hình trong nước 2025
4.0
Phim truyền hình trong nước

Nữ hoàng quỷ cáo

Phim truyền hình trong nước · Trung Quốc đại lục

Tân Nương Thay Thế - Phim Truyền Hình Trong Nước 2024
7.0
Phim Truyền Hình Trong Nước

Tân Nương Thay Thế

Phim Truyền Hình Trong Nước · Trung Quốc đại lục

Làm bà Hầu Môn không dễ - Phim truyền hình trong nước 2024
8.0
Phim truyền hình trong nước

Làm bà Hầu Môn không dễ

Phim truyền hình trong nước · Trung Quốc đại lục

Ký túc xá cay - Phim truyền hình trong nước 2021
8.0
Phim truyền hình trong nước

Ký túc xá cay

Phim truyền hình trong nước · Đại lục

Lou Nô Lệ - Phim truyền hình trong nước 2015
7.0
Phim truyền hình trong nước

Lou Nô Lệ

Phim truyền hình trong nước · Hồng Kông

Chuyện Phòng Cấp Cứu - Phim truyền hình trong nước 2015
1.0
Phim truyền hình trong nước

Chuyện Phòng Cấp Cứu

Phim truyền hình trong nước · Đại lục

Khóa Tình Yêu - Phim truyền hình trong nước 2018
8.0
Phim truyền hình trong nước

Khóa Tình Yêu

Phim truyền hình trong nước · Đại lục

"Lão Đan là Cây" - Phim truyền hình trong nước 1998
3.0
Phim truyền hình trong nước

"Lão Đan là Cây"

Phim truyền hình trong nước · Đại lục

Một góc ngoài sân - Phim truyền hình hải ngoại 2025
7.0
Phim truyền hình hải ngoại

Một góc ngoài sân

Phim truyền hình hải ngoại · Singapore

Thức Đợi Tình Yêu Tới - Phim truyền hình trong nước 2023
8.0
Phim truyền hình trong nước

Thức Đợi Tình Yêu Tới

Phim truyền hình trong nước · Trung Quốc đại lục

Nương Tử Nhà Ta Không Dễ Chọc - Phim Truyền Hình Trong Nước 2024
10.0
Phim Truyền Hình Trong Nước

Nương Tử Nhà Ta Không Dễ Chọc

Phim Truyền Hình Trong Nước · Trung Quốc đại lục

Chung · Tháng 6 năm 2010 - Phim truyền hình trong nước 2010
4.0
Phim truyền hình trong nước

Chung · Tháng 6 năm 2010

Phim truyền hình trong nước · Trung Quốc đại lục

Thiếu Chút Mỹ Vị - Phim truyền hình trong nước 2024
5.0
Phim truyền hình trong nước

Thiếu Chút Mỹ Vị

Phim truyền hình trong nước · Trung Quốc đại lục

Quảng cáo
TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

TonBoVPN

Node độc quyền ChatGPT · Claude · Gemini

Kèm mở khóa Netflix / Disney+ chất lượng cao

Dùng thử miễn phí →

TonBoVPN

AI công việc + đường truyền độc quyền

Trầm Hương Như Mộng - 国产剧 2024
10.0
国产剧

Trầm Hương Như Mộng

国产剧 · 中国大陆

Người Nay Chẳng Thấy Trăng Xưa - Phim Truyền Hình Trong Nước 2025
10.0
Phim Truyền Hình Trong Nước

Người Nay Chẳng Thấy Trăng Xưa

Phim Truyền Hình Trong Nước · Trung Quốc đại lục

Ớt Nhỏ Thập Niên 80 - Phim Truyền Hình Trong Nước 2025
6.0
Phim Truyền Hình Trong Nước

Ớt Nhỏ Thập Niên 80

Phim Truyền Hình Trong Nước · Trung Quốc đại lục

Thanh Khâm Chí - Phim truyền hình trong nước 2025
8.0
Phim truyền hình trong nước

Thanh Khâm Chí

Phim truyền hình trong nước · Trung Quốc đại lục

Tuổi Trẻ Vút Bay - Phim truyền hình trong nước 2024
4.0
Phim truyền hình trong nước

Tuổi Trẻ Vút Bay

Phim truyền hình trong nước · Trung Quốc đại lục