我的前任国语 - HD

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Muốn vào Instagram / TikTok hay xem Netflix / YouTube chất lượng cao đêm nay? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới — mở khóa web bị chặn + streaming toàn cầu trong một. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

我的前任国语 - 喜剧片 (2014)

我的前任国语

5.8
喜剧片
2014
法国,意大利

Đạo diễn:

多萝泰·塞巴格

在结婚之前,人人都觉得尼诺(吉姆·罗斯·斯图尔特 Kim Rossi Stuart 饰)和亚里安(热拉尔丁·纳卡什 Géraldine Nakache 饰)会组成一个非常幸福的家庭,因为两个人的性格实在是太合拍了。可是一晃眼五年过去,他们的婚姻却即将走到尽头,因为在这五年里,两个人都埋首于各自的工作之中,团圆的日子屈指可数。 亚里安是法国首席小提琴家,常常需要环游世界进行巡演,她爱上了乐队里的指挥家。为了能够和指挥家在一起,尼诺要求身在罗马的亚里安前往法国办理离婚手续。亚里安怎么甘心就这样一脚被踹了呢?他要求尼诺在离婚之前完成一个承诺,那就是履行两人之前没有来得及完成的蜜月之旅。

在结婚之前,人人都觉得尼诺(吉姆·罗斯·斯图尔特 Kim Rossi Stuart 饰)和亚里安(热拉尔丁·纳卡什 Géraldine Nakache 饰)会组成一个非常幸福的家庭,因为两个人的性格实在是太合拍了。可是一晃眼五年过去,他们的婚姻却即将走到尽头,因为在这五年里,两个人都埋首于各自的工作之中,团圆的日子屈指可数。 亚里安是法国首席小提琴家,常常需要环游世界进行巡演,她爱上了乐队里的指挥家。为了能够和指挥家在一起,尼诺要求身在罗马的亚里安前往法国办理离婚手续。亚里安怎么甘心就这样一脚被踹了呢?他要求尼诺在离婚之前完成一个承诺,那就是履行两人之前没有来得及完成的蜜月之旅。

Trang chủ
/
Phim
/

我的前任国语

/

HD

Danh sách tập

1 tập

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Muốn vào Instagram / TikTok hay xem Netflix / YouTube chất lượng cao đêm nay? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới — mở khóa web bị chặn + streaming toàn cầu trong một. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

Câu hỏi thường gặp

Xem 我的前任国语 miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem 我的前任国语 miễn phí trên SuLianTV với nhiều nguồn phát, không cần đăng ký.

我的前任国语 thuộc thể loại gì?

我的前任国语 là phim Phim, phát hành năm 2014法国,意大利.

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Trạng thái node toàn cầu theo thời gian thực

Node US-West

203ms

Chậm

Node HK

58ms

Nhanh

Node JP-Tokyo

83ms

Trung bình

Node SG

73ms

Nhanh

Khi vào web bị chặn hoặc xem Netflix / YouTube chất lượng cao, hãy kết nối qua IP riêng xuyên biên giới TonBoVPN để có trải nghiệm tốt nhất.

Dùng thử miễn phí →

Có thể bạn thích

Malmusk bên bờ biển - Hài kịch 2021
6.0
Hài kịch

Malmusk bên bờ biển

Hài kịch · Pháp

Marcelo của tôi - Hài kịch 2024
10.0
Hài kịch

Marcelo của tôi

Hài kịch · Pháp, Ý

Fang Thomas 1964 - Hài kịch 1964
7.6
Hài kịch

Fang Thomas 1964

Hài kịch · Pháp, Ý

Hiệp Sĩ Hoa Quan Thoại - Hài kịch 1952
7.4
Hài kịch

Hiệp Sĩ Hoa Quan Thoại

Hài kịch · Pháp, Ý

Người đàn ông bất bại Muroi Shinji - Hài kịch 2024
9.0
Hài kịch

Người đàn ông bất bại Muroi Shinji

Hài kịch · Nhật Bản

Sự phát triển của một dân tộc chiến đấu - Hài kịch 2019
6.4
Hài kịch

Sự phát triển của một dân tộc chiến đấu

Hài kịch · Đại lục

Người Thợ Máy Nhỏ - Hài kịch 2019
9.0
Hài kịch

Người Thợ Máy Nhỏ

Hài kịch · Khác

3 chàng ngốc - Hài kịch 2017
5.0
Hài kịch

3 chàng ngốc

Hài kịch · Khác

Chết lặng - Hài kịch 2012
5.0
Hài kịch

Chết lặng

Hài kịch · Đại lục

Bố Giận Dữ 2023 - Hài kịch 2023
2.0
Hài kịch

Bố Giận Dữ 2023

Hài kịch · Đại lục

Súng ngắn - Hài kịch 1986
3.0
Hài kịch

Súng ngắn

Hài kịch · Hoa Kỳ

Hổ Siberia - Hài kịch 2021
4.0
Hài kịch

Hổ Siberia

Hài kịch · Đại lục

Đảo Ổi - Hài kịch 2019
8.0
Hài kịch

Đảo Ổi

Hài kịch · Hoa Kỳ

Trò Chơi Ma Quỷ - Hài kịch 2015
6.4
Hài kịch

Trò Chơi Ma Quỷ

Hài kịch · Nhật Bản

Tôi Yêu Rắc Rối - Hài kịch 1994
5.5
Hài kịch

Tôi Yêu Rắc Rối

Hài kịch · Hoa Kỳ

Quảng cáo
TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

TonBoVPN

Node độc quyền ChatGPT · Claude · Gemini

Kèm mở khóa Netflix / Disney+ chất lượng cao

Dùng thử miễn phí →

TonBoVPN

AI công việc + đường truyền độc quyền

Chuyên gia chia tay - Hài kịch 2017
7.0
Hài kịch

Chuyên gia chia tay

Hài kịch · Khác

Orion và Bóng Tối - Hài kịch 2024
9.0
Hài kịch

Orion và Bóng Tối

Hài kịch · Hoa Kỳ, Pháp

Lịch sử nhảm nhí của Shakespeare - Hài kịch 2016
8.0
Hài kịch

Lịch sử nhảm nhí của Shakespeare

Hài kịch · Vương quốc Anh

Trở về Trang chủ - Hài kịch 2007
10.0
Hài kịch

Trở về Trang chủ

Hài kịch · Khác

Luân Phong Hòa Minh - Hài kịch 2006
9.0
Hài kịch

Luân Phong Hòa Minh

Hài kịch · Thái Lan