致命身份【影视解说】 - HD

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Truy cập web bị giới hạn, xem Netflix / YouTube nét căng không giật? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới + tự động đổi giao thức, kết nối ổn định không mất. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

致命身份【影视解说】 - 影视解说 (2003)

致命身份【影视解说】

影视解说
2003
美国

Đạo diễn:

詹姆斯·曼高德

一个典型而又引人入胜的悬疑故事:一个汽车旅馆里,住进了10个人,他们中间有司机、妓女、过气女星、夫妇、警探和他的犯人,还有神秘的旅馆经理。这天风雨大作,通讯中断,10人被困在了旅馆里,惊悚的故事开始了。 他们一个接一个的死去,并且按照顺序留下牌号。10个人存活下来的渐渐变少,他们开始恐慌,互相猜忌,却无意间发现了彼此间的联系。但是,大家怀疑的嫌疑人却纷纷死去,谜团笼罩在旅馆狭小的空间里,这样的凶杀案件却有着人们猜不到的真相…

一个典型而又引人入胜的悬疑故事:一个汽车旅馆里,住进了10个人,他们中间有司机、妓女、过气女星、夫妇、警探和他的犯人,还有神秘的旅馆经理。这天风雨大作,通讯中断,10人被困在了旅馆里,惊悚的故事开始了。 他们一个接一个的死去,并且按照顺序留下牌号。10个人存活下来的渐渐变少,他们开始恐慌,互相猜忌,却无意间发现了彼此间的联系。但是,大家怀疑的嫌疑人却纷纷死去,谜团笼罩在旅馆狭小的空间里,这样的凶杀案件却有着人们猜不到的真相…

Trang chủ
/

致命身份【影视解说】

/

HD

Danh sách tập

1 tập

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Truy cập web bị giới hạn, xem Netflix / YouTube nét căng không giật? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới + tự động đổi giao thức, kết nối ổn định không mất. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

Câu hỏi thường gặp

Xem 致命身份【影视解说】 miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem 致命身份【影视解说】 miễn phí trên SuLianTV với nhiều nguồn phát, không cần đăng ký.

致命身份【影视解说】 thuộc thể loại gì?

致命身份【影视解说】 là phim 影视解说, phát hành năm 2003美国.

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Trạng thái node toàn cầu theo thời gian thực

Node US-West

260ms

Chậm

Node HK

55ms

Nhanh

Node JP-Tokyo

90ms

Trung bình

Node SG

50ms

Nhanh

Khi vào web bị chặn hoặc xem Netflix / YouTube chất lượng cao, hãy kết nối qua IP riêng xuyên biên giới TonBoVPN để có trải nghiệm tốt nhất.

Dùng thử miễn phí →

Có thể bạn thích

Gián Đoạn - Kịch 1999
7.6
Kịch

Gián Đoạn

Kịch · Hoa Kỳ

Không có ai - Kịch 2024
3.0
Kịch

Không có ai

Kịch · Hoa Kỳ

Chuyến Tàu Đến Yuma - Kịch 2007
9.0
Kịch

Chuyến Tàu Đến Yuma

Kịch · Hoa Kỳ

Cuộc Đua Lịch Sử - Kịch 2019
8.0
Kịch

Cuộc Đua Lịch Sử

Kịch · Hoa Kỳ

Evil Mall [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2024
9.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Evil Mall [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hồng Kông, Trung Quốc

Đây không phải là một cuộc diễn tập [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2025
3.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Đây không phải là một cuộc diễn tập [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Canada

Robot của em trai tôi [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2024
7.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Robot của em trai tôi [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Singapore

Người hộ tống: Gió nổi trên sa mạc [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2026
6.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Người hộ tống: Gió nổi trên sa mạc [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Trung Quốc đại lục

Cuộc tấn công cực độ lạnh lùng [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2025
5.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Cuộc tấn công cực độ lạnh lùng [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Nga

Troll 2 [Bình Luận Phim Và Truyền Hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2025
7.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Troll 2 [Bình Luận Phim Và Truyền Hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Na Uy

最后孤屋【影视解说】 - 影视解说 2026
3.0
影视解说

最后孤屋【影视解说】

影视解说 · 英国,法国,美国

Ngôi nhà dày dạn [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2012
3.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Ngôi nhà dày dạn [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Vương quốc Anh

Cướp vận chuyển tiền mặt [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2025
7.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Cướp vận chuyển tiền mặt [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Trung Quốc đại lục

Con Trai Thợ Mộc [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2025
2.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Con Trai Thợ Mộc [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Vương quốc Anh, Pháp

Ngày Anh Trở Thành Em [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2021
2.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Ngày Anh Trở Thành Em [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Trung Quốc đại lục

Quảng cáo
TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

TonBoVPN

Node độc quyền ChatGPT · Claude · Gemini

Kèm mở khóa Netflix / Disney+ chất lượng cao

Dùng thử miễn phí →

TonBoVPN

AI công việc + đường truyền độc quyền

Cái chết của một Avenger [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2010
10.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Cái chết của một Avenger [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hồng Kông, Trung Quốc

Con hà mã đói khát [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2026
10.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Con hà mã đói khát [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Vương quốc Anh, Hoa Kỳ

开棺2:恶魔附身【影视解说】 - 影视解说 2026
4.0
影视解说

开棺2:恶魔附身【影视解说】

影视解说 · 越南

Truyện Ma Kinki [Bình Luận Phim Và Truyền Hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2025
2.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Truyện Ma Kinki [Bình Luận Phim Và Truyền Hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Nhật Bản

Bậc thầy săn ma [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 1989
9.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Bậc thầy săn ma [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hồng Kông, Trung Quốc