Peppermint Candy【影视解说】 - HD

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Muốn vào Instagram / TikTok hay xem Netflix / YouTube chất lượng cao đêm nay? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới — mở khóa web bị chặn + streaming toàn cầu trong một. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

Peppermint Candy【影视解说】 - 影视解说 (1999)

Peppermint Candy【影视解说】

影视解说
1999
韩国 / 日本

Đạo diễn:

李沧东

1999年春天,对生活绝望的中年男子金永浩(薛景求饰),落魄地参与了同学会,他神经质般哭叫,并在高架桥上面对迎面而来的火车嘶喊:我要回去! 火车带着记忆倒走,三天前的金永浩已然崩溃,欲寻了断,但是被神秘人物叫去见一个人;再之后是1994年,他生活放荡,对妻子(金丽珍饰)冷若冰霜又出手大打;1987年身为警察的他,手段凶悍;1984年、1980年一直到1978年,直到第7个片段通过初恋情人(文素利饰)以及“薄荷糖”这一点题信物,影片才给出是什么碾压过主人公的生命,粉碎其美好的答案

1999年春天,对生活绝望的中年男子金永浩(薛景求饰),落魄地参与了同学会,他神经质般哭叫,并在高架桥上面对迎面而来的火车嘶喊:我要回去! 火车带着记忆倒走,三天前的金永浩已然崩溃,欲寻了断,但是被神秘人物叫去见一个人;再之后是1994年,他生活放荡,对妻子(金丽珍饰)冷若冰霜又出手大打;1987年身为警察的他,手段凶悍;1984年、1980年一直到1978年,直到第7个片段通过初恋情人(文素利饰)以及“薄荷糖”这一点题信物,影片才给出是什么碾压过主人公的生命,粉碎其美好的答案

Trang chủ
/

Peppermint Candy【影视解说】

/

HD

Danh sách tập

1 tập

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Muốn vào Instagram / TikTok hay xem Netflix / YouTube chất lượng cao đêm nay? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới — mở khóa web bị chặn + streaming toàn cầu trong một. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

Câu hỏi thường gặp

Xem Peppermint Candy【影视解说】 miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem Peppermint Candy【影视解说】 miễn phí trên SuLianTV với nhiều nguồn phát, không cần đăng ký.

Peppermint Candy【影视解说】 thuộc thể loại gì?

Peppermint Candy【影视解说】 là phim 影视解说, phát hành năm 1999韩国 / 日本.

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Trạng thái node toàn cầu theo thời gian thực

Node US-West

246ms

Chậm

Node HK

41ms

Nhanh

Node JP-Tokyo

86ms

Trung bình

Node SG

76ms

Nhanh

Khi vào web bị chặn hoặc xem Netflix / YouTube chất lượng cao, hãy kết nối qua IP riêng xuyên biên giới TonBoVPN để có trải nghiệm tốt nhất.

Dùng thử miễn phí →

Có thể bạn thích

Bí Mật Ánh Dương - Kịch 2007
7.2
Kịch

Bí Mật Ánh Dương

Kịch · Hàn Quốc

Oasis [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2002
8.7
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Oasis [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hàn Quốc

Miyang [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2007
8.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Miyang [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hàn Quốc

Kẹo Bạc Hà [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 1999
8.6
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Kẹo Bạc Hà [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hàn Quốc / Nhật Bản

Mi Yang [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 20070
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Mi Yang [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hàn Quốc

Thơ [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2010
8.7
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Thơ [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hàn Quốc, Pháp

Ốc đảo - Kịch 2002
6.0
Kịch

Ốc đảo

Kịch · Hàn Quốc

Bạc hà - Kịch 1999
8.6
Kịch

Bạc hà

Kịch · Hàn Quốc

Đốt [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 20180
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Đốt [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hàn Quốc

Đốt cháy 2018 - Phim kinh dị 2018
5.0
Phim kinh dị

Đốt cháy 2018

Phim kinh dị · Hàn Quốc

Cá Xanh - Kịch 1997
4.0
Kịch

Cá Xanh

Kịch · Hàn Quốc

Bốn tay bắt bóng nổi tiếng (bình luận cốt truyện) - Bình luận phim và truyền hình 2012
5.4
Bình luận phim và truyền hình

Bốn tay bắt bóng nổi tiếng (bình luận cốt truyện)

Bình luận phim và truyền hình · Trung Quốc đại lục

Đó Là Bệnh Tâm Thần Nhưng Không Sao (Bình Luận Cốt Truyện) - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2020
8.4
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Đó Là Bệnh Tâm Thần Nhưng Không Sao (Bình Luận Cốt Truyện)

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hàn Quốc

Tại Sao Đến Nhà Tôi (Bình Luận Cốt truyện) - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2008
6.8
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Tại Sao Đến Nhà Tôi (Bình Luận Cốt truyện)

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hàn Quốc

The Golden Touch (bình luận cốt truyện) - Bình luận phim và truyền hình 20130
Bình luận phim và truyền hình

The Golden Touch (bình luận cốt truyện)

Bình luận phim và truyền hình · Trung Quốc đại lục

Quảng cáo
TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

TonBoVPN

Node độc quyền ChatGPT · Claude · Gemini

Kèm mở khóa Netflix / Disney+ chất lượng cao

Dùng thử miễn phí →

TonBoVPN

AI công việc + đường truyền độc quyền

Lá Rơi Trường An (bình luận cốt truyện) - Bình luận phim và truyền hình 2011
8.2
Bình luận phim và truyền hình

Lá Rơi Trường An (bình luận cốt truyện)

Bình luận phim và truyền hình · Trung Quốc đại lục

Đánh Phải (Bình Luận Cốt truyện) - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 1980
6.6
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Đánh Phải (Bình Luận Cốt truyện)

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hồng Kông, Trung Quốc

Cuộc chiến đen trắng (giải thích cốt truyện) - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2001
8.6
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Cuộc chiến đen trắng (giải thích cốt truyện)

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Trung Quốc đại lục

Bailuyuan (bình luận cốt truyện) - Bình luận phim và truyền hình 2017
8.8
Bình luận phim và truyền hình

Bailuyuan (bình luận cốt truyện)

Bình luận phim và truyền hình · Trung Quốc đại lục

Từng bước gây sốc: Ryeo (bình luận cốt truyện) - Bình luận phim và truyền hình 2016
7.2
Bình luận phim và truyền hình

Từng bước gây sốc: Ryeo (bình luận cốt truyện)

Bình luận phim và truyền hình · Hàn Quốc