八面埋伏【影视解说】 - HD

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Muốn vào Instagram / TikTok hay xem Netflix / YouTube chất lượng cao đêm nay? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới — mở khóa web bị chặn + streaming toàn cầu trong một. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

八面埋伏【影视解说】 - 影视解说 (2004)

八面埋伏【影视解说】

7.6
影视解说
2004
荷兰,英国,美国

Đạo diễn:

雷尼·哈林

莎拉(凯瑟琳·莫瑞斯 Kathryn Morris 饰)、妮可(帕翠西娅·维拉奎兹 Patricia Velasquez 饰)、卢卡斯(约翰尼·李·米勒 Jonny Lee Miller 饰)等七名FBI成员在资深教官杰克·哈里斯(方·基默 Val Kilmer 饰)的 带领下,来到离加州不远的弗涅戈小岛,他们将在岛上的虚拟小镇中进行演练,通过推理来找出绰号为“木偶师”的连环杀手。这群探员业务精湛,自命不凡,与世隔绝的小岛之行对他们来说更像一个无聊难耐的假期。 但是,他们的狂妄并未持续太久。原本看似平常的推理演习,竟然开始出现死者,所有的逃生之路被切断,众人完全孤立在小岛之上。演习随即演变成一场精心策划的杀戮游戏……

莎拉(凯瑟琳·莫瑞斯 Kathryn Morris 饰)、妮可(帕翠西娅·维拉奎兹 Patricia Velasquez 饰)、卢卡斯(约翰尼·李·米勒 Jonny Lee Miller 饰)等七名FBI成员在资深教官杰克·哈里斯(方·基默 Val Kilmer 饰)的 带领下,来到离加州不远的弗涅戈小岛,他们将在岛上的虚拟小镇中进行演练,通过推理来找出绰号为“木偶师”的连环杀手。这群探员业务精湛,自命不凡,与世隔绝的小岛之行对他们来说更像一个无聊难耐的假期。 但是,他们的狂妄并未持续太久。原本看似平常的推理演习,竟然开始出现死者,所有的逃生之路被切断,众人完全孤立在小岛之上。演习随即演变成一场精心策划的杀戮游戏……

Trang chủ
/

八面埋伏【影视解说】

/

HD

Danh sách tập

1 tập

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Muốn vào Instagram / TikTok hay xem Netflix / YouTube chất lượng cao đêm nay? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới — mở khóa web bị chặn + streaming toàn cầu trong một. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

Câu hỏi thường gặp

Xem 八面埋伏【影视解说】 miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem 八面埋伏【影视解说】 miễn phí trên SuLianTV với nhiều nguồn phát, không cần đăng ký.

八面埋伏【影视解说】 thuộc thể loại gì?

八面埋伏【影视解说】 là phim 影视解说, phát hành năm 2004荷兰,英国,美国.

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Trạng thái node toàn cầu theo thời gian thực

Node US-West

290ms

Chậm

Node HK

55ms

Nhanh

Node JP-Tokyo

60ms

Trung bình

Node SG

80ms

Nhanh

Khi vào web bị chặn hoặc xem Netflix / YouTube chất lượng cao, hãy kết nối qua IP riêng xuyên biên giới TonBoVPN để có trải nghiệm tốt nhất.

Dùng thử miễn phí →

Có thể bạn thích

Nước Sâu 2026 - Kịch 2026
1.0
Kịch

Nước Sâu 2026

Kịch · Hoa Kỳ, New Zealand

Truyền thuyết về kiếm cổ và huyền thoại - Phim Hành Động 2018
4.1
Phim Hành Động

Truyền thuyết về kiếm cổ và huyền thoại

Phim Hành Động · Trung Quốc đại lục

Điệp Viên 2023 - Phim Hành Động 2023
10.0
Phim Hành Động

Điệp Viên 2023

Phim Hành Động · Hoa Kỳ, Hy Lạp, Bulgaria

Cơn ác mộng trên phố Elm 4: Chúa tể giấc mơ - Kinh dị 1988
6.7
Kinh dị

Cơn ác mộng trên phố Elm 4: Chúa tể giấc mơ

Kinh dị · Hoa Kỳ

Hiệp ước của quỷ - Phim Hành Động 2006
5.5
Phim Hành Động

Hiệp ước của quỷ

Phim Hành Động · Hoa Kỳ

Người Lạ: Trailer Chương 1 - Đoạn giới thiệu 2024
10.0
Đoạn giới thiệu

Người Lạ: Trailer Chương 1

Đoạn giới thiệu · Hoa Kỳ

Bourne | Phim Hành Động - Hoa Kỳ, Hy Lạp, Bulgaria 2023
5.1
Hoa Kỳ, Hy Lạp, Bulgaria

Bourne | Phim Hành Động

Hoa Kỳ, Hy Lạp, Bulgaria · Aaron Eckhart, Nina Dobrev, Clifton Collins Jr., Tim Blake Nelson, Ifensh Hadera, Oliver Trevena, Axe Sacrario, Ollie Pfeffer, Lily Rich, Konstantin Adaev, Zachary Willis, David Kennedy, Veronica Ferrier, Johanna Harlin, Anastasia Doumtsis, John T. Ward, Roman Yankovic, Laura Higgins

Tị nạn - Kinh dị 2023
6.0
Kinh dị

Tị nạn

Kinh dị · Hoa Kỳ

Biển Xanh Sâu Thẳm - Phim Hành Động 1999
6.0
Phim Hành Động

Biển Xanh Sâu Thẳm

Phim Hành Động · Hoa Kỳ

Phục Kích [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 20040
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Phục Kích [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hà Lan / Anh / Mỹ

The Deep [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 1999
7.3
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

The Deep [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hoa Kỳ/Mexico

Người Ngoài Hành Tinh [Bình Luận Phim Và Truyền Hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2021
4.9
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Người Ngoài Hành Tinh [Bình Luận Phim Và Truyền Hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hoa Kỳ

Huấn luyện tử thần [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 20040
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Huấn luyện tử thần [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hà Lan / Vương quốc Anh / Hoa Kỳ

Kẻ giết người [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2008
6.2
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Kẻ giết người [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hoa Kỳ

Tị nạn 【Bình luận phim và truyền hình】 - chuyến công tác ở Afghanistan nơi anh bị tấn công bởi một thế lực bí ẩn. Trong khi các quan chức bác bỏ hành vi của anh ta là PTSD và ra lệnh điều trị chấn thương, Kate, vợ của Rick phát hiện ra chồng mình đã bị ám bởi một linh hồn độc ác. Kate phải chạy đua với thời gian... 20230
chuyến công tác ở Afghanistan nơi anh bị tấn công bởi một thế lực bí ẩn. Trong khi các quan chức bác bỏ hành vi của anh ta là PTSD và ra lệnh điều trị chấn thương, Kate, vợ của Rick phát hiện ra chồng mình đã bị ám bởi một linh hồn độc ác. Kate phải chạy đua với thời gian...

Tị nạn 【Bình luận phim và truyền hình】

chuyến công tác ở Afghanistan nơi anh bị tấn công bởi một thế lực bí ẩn. Trong khi các quan chức bác bỏ hành vi của anh ta là PTSD và ra lệnh điều trị chấn thương, Kate, vợ của Rick phát hiện ra chồng mình đã bị ám bởi một linh hồn độc ác. Kate phải chạy đua với thời gian... · 美国

Quảng cáo
TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

TonBoVPN

Node độc quyền ChatGPT · Claude · Gemini

Kèm mở khóa Netflix / Disney+ chất lượng cao

Dùng thử miễn phí →

TonBoVPN

AI công việc + đường truyền độc quyền

Nhân chứng thầm lặng [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2019
5.2
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Nhân chứng thầm lặng [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Trung Quốc đại lục, Hồng Kông, Trung Quốc

Thoát [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2016
5.7
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Thoát [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Trung Quốc đại lục, Hoa Kỳ, Hồng Kông, Trung Quốc

Cuộc đua tốc độ - Kịch 2001
6.5
Kịch

Cuộc đua tốc độ

Kịch · Hoa Kỳ, Canada, Úc

Người Lạ: Chương 1 [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2024
4.3
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Người Lạ: Chương 1 [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hoa Kỳ

Người Trừ Tà: Sự Khởi Đầu - 恐怖片 2004
6.6
恐怖片

Người Trừ Tà: Sự Khởi Đầu

恐怖片 · 美国