猎鹰崛起【影视解说】 - HD

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Muốn vào Instagram / TikTok hay xem Netflix / YouTube chất lượng cao đêm nay? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới — mở khóa web bị chặn + streaming toàn cầu trong một. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

猎鹰崛起【影视解说】 - 影视解说 (2014)

猎鹰崛起【影视解说】

影视解说
2014
美国

Đạo diễn:

厄尼·巴巴拉什

影片讲述怀特饰演的“猎鹰”查普曼,为妹妹报仇,血洗巴西贫民窟的故事。 怀特扮演的退伍海军陆战队士兵查普曼,被描述为一位“黑暗的反英雄”,被罪恶感和创伤后应激障碍(PTSD)折磨。本片中,他的妹妹作为慈善组织成员前往巴西贫民窟工作,却遭残忍杀害,曝尸街头。查普曼遂飞往圣保罗,追踪杀害妹妹的凶手,控制贫民窟的日本黑帮海外势力,以孤胆英雄之姿,一人展开血战。

影片讲述怀特饰演的“猎鹰”查普曼,为妹妹报仇,血洗巴西贫民窟的故事。 怀特扮演的退伍海军陆战队士兵查普曼,被描述为一位“黑暗的反英雄”,被罪恶感和创伤后应激障碍(PTSD)折磨。本片中,他的妹妹作为慈善组织成员前往巴西贫民窟工作,却遭残忍杀害,曝尸街头。查普曼遂飞往圣保罗,追踪杀害妹妹的凶手,控制贫民窟的日本黑帮海外势力,以孤胆英雄之姿,一人展开血战。

Trang chủ
/

猎鹰崛起【影视解说】

/

HD

Danh sách tập

1 tập

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Muốn vào Instagram / TikTok hay xem Netflix / YouTube chất lượng cao đêm nay? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới — mở khóa web bị chặn + streaming toàn cầu trong một. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

Câu hỏi thường gặp

Xem 猎鹰崛起【影视解说】 miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem 猎鹰崛起【影视解说】 miễn phí trên SuLianTV với nhiều nguồn phát, không cần đăng ký.

猎鹰崛起【影视解说】 thuộc thể loại gì?

猎鹰崛起【影视解说】 là phim 影视解说, phát hành năm 2014美国.

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Trạng thái node toàn cầu theo thời gian thực

Node US-West

203ms

Chậm

Node HK

58ms

Nhanh

Node JP-Tokyo

63ms

Trung bình

Node SG

73ms

Nhanh

Khi vào web bị chặn hoặc xem Netflix / YouTube chất lượng cao, hãy kết nối qua IP riêng xuyên biên giới TonBoVPN để có trải nghiệm tốt nhất.

Dùng thử miễn phí →

Có thể bạn thích

Chim Ưng Trỗi Dậy - Phim Hành Động 2014
6.3
Phim Hành Động

Chim Ưng Trỗi Dậy

Phim Hành Động · Hoa Kỳ

Mê Cung Lập Phương 0 - Phim kinh dị 2004
9.0
Phim kinh dị

Mê Cung Lập Phương 0

Phim kinh dị · Canada

Cuộc truy đuổi chết người - Phim hành động 2015
9.0
Phim hành động

Cuộc truy đuổi chết người

Phim hành động · Canada

Đêm Hoàng Đạo - Phim hành động 2019
6.1
Phim hành động

Đêm Hoàng Đạo

Phim hành động · Đại lục

Điệp viên - Phim Hành Động 2009
6.0
Phim Hành Động

Điệp viên

Phim Hành Động · Hoa Kỳ, Canada

Mê Cung Lập Phương 0 - Kịch 2004
10.0
Kịch

Mê Cung Lập Phương 0

Kịch · Canada

Sáu Viên Đạn - Phim Hành Động 2012
7.0
Phim Hành Động

Sáu Viên Đạn

Phim Hành Động · Hoa Kỳ

Thám tử Simon - Phim Hành Động 2017
4.0
Phim Hành Động

Thám tử Simon

Phim Hành Động · Hoa Kỳ

Truy đuổi chí mạng [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2015
5.5
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Truy đuổi chí mạng [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Canada

Evil Mall [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2024
9.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Evil Mall [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hồng Kông, Trung Quốc

Robot của em trai tôi [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2024
7.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Robot của em trai tôi [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Singapore

Người hộ tống: Gió nổi trên sa mạc [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2026
6.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Người hộ tống: Gió nổi trên sa mạc [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Trung Quốc đại lục

Cuộc tấn công cực độ lạnh lùng [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2025
5.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Cuộc tấn công cực độ lạnh lùng [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Nga

Troll 2 [Bình Luận Phim Và Truyền Hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2025
7.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Troll 2 [Bình Luận Phim Và Truyền Hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Na Uy

最后孤屋【影视解说】 - 影视解说 2026
3.0
影视解说

最后孤屋【影视解说】

影视解说 · 英国,法国,美国

Quảng cáo
TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

TonBoVPN

Node độc quyền ChatGPT · Claude · Gemini

Kèm mở khóa Netflix / Disney+ chất lượng cao

Dùng thử miễn phí →

TonBoVPN

AI công việc + đường truyền độc quyền

Ngôi nhà dày dạn [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2012
3.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Ngôi nhà dày dạn [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Vương quốc Anh

Cướp vận chuyển tiền mặt [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2025
7.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Cướp vận chuyển tiền mặt [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Trung Quốc đại lục

Con Trai Thợ Mộc [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2025
2.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Con Trai Thợ Mộc [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Vương quốc Anh, Pháp

Ngày Anh Trở Thành Em [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2021
2.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Ngày Anh Trở Thành Em [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Trung Quốc đại lục

Cái chết của một Avenger [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2010
10.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Cái chết của một Avenger [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hồng Kông, Trung Quốc