大树下的守望【影视解说】 - HD

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Truy cập web bị giới hạn, xem Netflix / YouTube nét căng không giật? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới + tự động đổi giao thức, kết nối ổn định không mất. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

大树下的守望【影视解说】 - 影视解说 (2021)

大树下的守望【影视解说】

影视解说
2021
中国大陆

Đạo diễn:

王超

影片通过一个家庭为例,讲述了父母抚养四个孩子长大成人的故事,孩子们到了各自工作的年纪,为了打拼创业,忽略了对父母的关爱,等功成名就荣归故里的时候,才发现“树欲静而风不止,子欲养而亲不待”。于是在自己的家乡,建立了一个养老社区,呼吁更多的年轻人回家乡建设发展,呼吁更多的人常回家看看,为家乡尽忠,为父母尽孝。

影片通过一个家庭为例,讲述了父母抚养四个孩子长大成人的故事,孩子们到了各自工作的年纪,为了打拼创业,忽略了对父母的关爱,等功成名就荣归故里的时候,才发现“树欲静而风不止,子欲养而亲不待”。于是在自己的家乡,建立了一个养老社区,呼吁更多的年轻人回家乡建设发展,呼吁更多的人常回家看看,为家乡尽忠,为父母尽孝。

Trang chủ
/

大树下的守望【影视解说】

/

HD

Danh sách tập

1 tập

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Truy cập web bị giới hạn, xem Netflix / YouTube nét căng không giật? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới + tự động đổi giao thức, kết nối ổn định không mất. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

Câu hỏi thường gặp

Xem 大树下的守望【影视解说】 miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem 大树下的守望【影视解说】 miễn phí trên SuLianTV với nhiều nguồn phát, không cần đăng ký.

大树下的守望【影视解说】 thuộc thể loại gì?

大树下的守望【影视解说】 là phim 影视解说, phát hành năm 2021中国大陆.

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Trạng thái node toàn cầu theo thời gian thực

Node US-West

189ms

Chậm

Node HK

44ms

Nhanh

Node JP-Tokyo

109ms

Trung bình

Node SG

59ms

Nhanh

Khi vào web bị chặn hoặc xem Netflix / YouTube chất lượng cao, hãy kết nối qua IP riêng xuyên biên giới TonBoVPN để có trải nghiệm tốt nhất.

Dùng thử miễn phí →

Có thể bạn thích

Hãy đến lần nữa - Kịch 2009
3.0
Kịch

Hãy đến lần nữa

Kịch · Pháp

Khổng Tú - Kịch 2022
3.0
Kịch

Khổng Tú

Kịch · Trung Quốc đại lục

Chị Em Nắng Mùa 1 - Chương trình tạp kỹ đại lục 2020
6.0
Chương trình tạp kỹ đại lục

Chị Em Nắng Mùa 1

Chương trình tạp kỹ đại lục · Đại lục

Bé An Dương - Kịch 2001
3.0
Kịch

Bé An Dương

Kịch · Trung Quốc

Mùa Hè Gặp Gỡ - Chương trình tạp kỹ đại lục 2022
2.0
Chương trình tạp kỹ đại lục

Mùa Hè Gặp Gỡ

Chương trình tạp kỹ đại lục · Đại lục

Gấu Backken: Sứ mệnh lên sao Hỏa - Phim hoạt hình 2023
9.0
Phim hoạt hình

Gấu Backken: Sứ mệnh lên sao Hỏa

Phim hoạt hình · Trung Quốc đại lục

Backken Bear: Trailer sứ mệnh sao Hỏa - Đoạn giới thiệu 20230
Đoạn giới thiệu

Backken Bear: Trailer sứ mệnh sao Hỏa

Đoạn giới thiệu · Trung Quốc đại lục

Kế hoạch tắt máy - Kịch 2019
1.0
Kịch

Kế hoạch tắt máy

Kịch · Trung Quốc

Trailer Kong Xiu - Đoạn giới thiệu 2022
2.0
Đoạn giới thiệu

Trailer Kong Xiu

Đoạn giới thiệu · Trung Quốc đại lục

Evil Mall [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2024
9.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Evil Mall [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hồng Kông, Trung Quốc

Đây không phải là một cuộc diễn tập [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2025
3.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Đây không phải là một cuộc diễn tập [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Canada

Robot của em trai tôi [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2024
7.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Robot của em trai tôi [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Singapore

Danfengyan(Bình luận phim và truyền hình) - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2025
10.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Danfengyan(Bình luận phim và truyền hình)

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hoa Kỳ

Cuộc tấn công cực độ lạnh lùng [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2025
5.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Cuộc tấn công cực độ lạnh lùng [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Nga

Vicious [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2025
9.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Vicious [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hoa Kỳ

Quảng cáo
TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

TonBoVPN

Node độc quyền ChatGPT · Claude · Gemini

Kèm mở khóa Netflix / Disney+ chất lượng cao

Dùng thử miễn phí →

TonBoVPN

AI công việc + đường truyền độc quyền

Troll 2 [Bình Luận Phim Và Truyền Hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2025
7.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Troll 2 [Bình Luận Phim Và Truyền Hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Na Uy

The Bunker 2024 [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2024
4.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

The Bunker 2024 [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hoa Kỳ

Zootopia 2 [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2025
3.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Zootopia 2 [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hoa Kỳ

最后孤屋【影视解说】 - 影视解说 2026
3.0
影视解说

最后孤屋【影视解说】

影视解说 · 英国,法国,美国

Ngôi nhà dày dạn [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2012
3.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Ngôi nhà dày dạn [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Vương quốc Anh