都是陌生人 - HD

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Truy cập web bị giới hạn, xem Netflix / YouTube nét căng không giật? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới + tự động đổi giao thức, kết nối ổn định không mất. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

都是陌生人 - 剧情片 (2023)

都是陌生人

7.7
剧情片
2023
美国,英国

Đạo diễn:

安德鲁·海格

本片改编自山田太一的小说,讲述伦敦编剧亚当(安德鲁·斯科特 饰)偶然遇到了他的神秘邻居(保罗·麦斯卡 饰),之后亚当回到了童年的家中,他发现早已去世的父亲(杰米·贝尔 饰)和母亲(克莱尔·芙伊 饰)居然还活着——并且他们看起来和三十年前死去的那天一样的年纪。

本片改编自山田太一的小说,讲述伦敦编剧亚当(安德鲁·斯科特 饰)偶然遇到了他的神秘邻居(保罗·麦斯卡 饰),之后亚当回到了童年的家中,他发现早已去世的父亲(杰米·贝尔 饰)和母亲(克莱尔·芙伊 饰)居然还活着——并且他们看起来和三十年前死去的那天一样的年纪。

Trang chủ
/
Phim
/

都是陌生人

/

HD

Danh sách tập

1 tập

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Truy cập web bị giới hạn, xem Netflix / YouTube nét căng không giật? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới + tự động đổi giao thức, kết nối ổn định không mất. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

Câu hỏi thường gặp

Xem 都是陌生人 miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem 都是陌生人 miễn phí trên SuLianTV với nhiều nguồn phát, không cần đăng ký.

都是陌生人 thuộc thể loại gì?

都是陌生人 là phim Phim, phát hành năm 2023美国,英国.

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Trạng thái node toàn cầu theo thời gian thực

Node US-West

269ms

Chậm

Node HK

64ms

Nhanh

Node JP-Tokyo

99ms

Trung bình

Node SG

59ms

Nhanh

Khi vào web bị chặn hoặc xem Netflix / YouTube chất lượng cao, hãy kết nối qua IP riêng xuyên biên giới TonBoVPN để có trải nghiệm tốt nhất.

Dùng thử miễn phí →

Có thể bạn thích

Giấc mơ cá voi biển Bắc - Phim Truyền Hình Âu Mỹ 2021
8.0
Phim Truyền Hình Âu Mỹ

Giấc mơ cá voi biển Bắc

Phim Truyền Hình Âu Mỹ · Vương quốc Anh

Cuối tuần - Kịch 2011
6.0
Kịch

Cuối tuần

Kịch · Vương quốc Anh

Đang tìm: Phiên bản phim - Phim lãng mạn 2016
7.9
Phim lãng mạn

Đang tìm: Phiên bản phim

Phim lãng mạn · Hoa Kỳ

Kỷ niệm 45 năm - Kịch 2015
7.8
Kịch

Kỷ niệm 45 năm

Kịch · Vương quốc Anh

Đua ngựa Pete - Kịch 2017
7.7
Kịch

Đua ngựa Pete

Kịch · Vương quốc Anh

Côn đồ 2005 - Kịch 2005
6.0
Kịch

Côn đồ 2005

Kịch · Hoa Kỳ, Vương quốc Anh

Chiến tranh·Đấu tranh - Phim Chiến Tranh 2025
3.0
Phim Chiến Tranh

Chiến tranh·Đấu tranh

Phim Chiến Tranh · Hoa Kỳ

Ngồi Bên Nòng Súng - Kịch 2025
1.0
Kịch

Ngồi Bên Nòng Súng

Kịch · Hoa Kỳ, Vương quốc Anh

Cô gái Xidan - Kịch 2011
2.0
Kịch

Cô gái Xidan

Kịch · Đại lục

Nhà ảo thuật vĩ đại 2 - Kịch 2022
6.0
Kịch

Nhà ảo thuật vĩ đại 2

Kịch · Đại lục

Chuyến Đi Đáng Nhớ - Kịch 2022
6.0
Kịch

Chuyến Đi Đáng Nhớ

Kịch · Singapore

Vượt qua ranh giới - Kịch 2008
1.0
Kịch

Vượt qua ranh giới

Kịch · Khác

Những lá thư từ Sicily - Kịch 2024
4.0
Kịch

Những lá thư từ Sicily

Kịch · Ý, Pháp

PI Fu 2012 - Kịch 2012
2.0
Kịch

PI Fu 2012

Kịch · Đại lục

Cướp Đông Lăng (V) - Kịch 0
7.0
Kịch

Cướp Đông Lăng (V)

Kịch · Đại lục

Quảng cáo
TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

TonBoVPN

Node độc quyền ChatGPT · Claude · Gemini

Kèm mở khóa Netflix / Disney+ chất lượng cao

Dùng thử miễn phí →

TonBoVPN

AI công việc + đường truyền độc quyền

Truyền thuyết về quỷ: Call of Duty - Kịch 2025
7.0
Kịch

Truyền thuyết về quỷ: Call of Duty

Kịch · Trung Quốc đại lục

Con Rối Thần - Kịch 2023
3.0
Kịch

Con Rối Thần

Kịch · Trung Quốc đại lục

Pháp Y Asahi Đặc Biệt Năm Mới 2025 - Kịch 2025
6.0
Kịch

Pháp Y Asahi Đặc Biệt Năm Mới 2025

Kịch · Nhật Bản

Tội Ác Tàn Bạo - 剧情片 2025
2.0
剧情片

Tội Ác Tàn Bạo

剧情片 · 中国大陆

Nhật ký trăng thứ tám - Kịch 2021
1.0
Kịch

Nhật ký trăng thứ tám

Kịch · Khác