不要碰我2018 - HD中字

不要碰我2018 - 西方伦理 (2018)

不要碰我2018

3.0
西方伦理
2018
罗马尼亚 / 德国 / 捷克 / 保加利

Đạo diễn:

阿迪娜·平蒂列

“告诉我你有多爱我,我才会懂得如何去爱。”导演和她的角色们一起探索了一个关于亲密关系的研究课题。站在现实和虚幻的模糊边界之上,《不要碰我》跟随着劳拉,托马斯和克里斯蒂安的情感之旅,以一种深深的共情的姿态洞察他们的生活。对亲密关系渴求的痛死又对其抱有着恐惧,他们努力克服旧有模式,防御机制以及禁忌,去切断束缚,最终获得自由。它以最特别的手法令人思考,我们如何找到亲密感以及我们如何在爱对方的同时不失去自我。

“告诉我你有多爱我,我才会懂得如何去爱。”导演和她的角色们一起探索了一个关于亲密关系的研究课题。站在现实和虚幻的模糊边界之上,《不要碰我》跟随着劳拉,托马斯和克里斯蒂安的情感之旅,以一种深深的共情的姿态洞察他们的生活。对亲密关系渴求的痛死又对其抱有着恐惧,他们努力克服旧有模式,防御机制以及禁忌,去切断束缚,最终获得自由。它以最特别的手法令人思考,我们如何找到亲密感以及我们如何在爱对方的同时不失去自我。

Trang chủ
/

不要碰我2018

/

HD中字

Danh sách tập

1 tập

Câu hỏi thường gặp

Xem 不要碰我2018 miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem 不要碰我2018 miễn phí trên SuLianTV với nhiều nguồn phát, không cần đăng ký.

不要碰我2018 thuộc thể loại gì?

不要碰我2018 là phim 西方伦理, phát hành năm 2018罗马尼亚 / 德国 / 捷克 / 保加利.

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Trạng thái node toàn cầu theo thời gian thực

Node US-West

206ms

Chậm

Node HK

61ms

Nhanh

Node JP-Tokyo

96ms

Trung bình

Node SG

76ms

Nhanh

Khi vào web bị chặn hoặc xem Netflix / YouTube chất lượng cao, hãy kết nối qua IP riêng xuyên biên giới TonBoVPN để có trải nghiệm tốt nhất.

Dùng thử miễn phí →

Có thể bạn thích

27 Nụ Hôn Thất Lạc - Đạo đức phương Tây 2001
8.0
Đạo đức phương Tây

27 Nụ Hôn Thất Lạc

Đạo đức phương Tây · Vương quốc Anh / Pháp / Đức / Georgia

Vô Tình Yêu Em - Đạo đức phương Tây 1997
1.0
Đạo đức phương Tây

Vô Tình Yêu Em

Đạo đức phương Tây · Hoa Kỳ

Một Thế Giới Khác 2010 - Đạo đức phương Tây 2010
10.0
Đạo đức phương Tây

Một Thế Giới Khác 2010

Đạo đức phương Tây · Pháp

Mặt Bé 2 - Đạo đức phương Tây 0
6.0
Đạo đức phương Tây

Mặt Bé 2

Đạo đức phương Tây · Hoa Kỳ

Ngọc Ẩn - Đạo đức phương Tây 1995
7.0
Đạo đức phương Tây

Ngọc Ẩn

Đạo đức phương Tây · Hoa Kỳ

Joey ở Moscow - Đạo đức phương Tây 1995
1.0
Đạo đức phương Tây

Joey ở Moscow

Đạo đức phương Tây · Pháp

Joey ở Hồng Kông - Đạo đức phương Tây 1998
8.0
Đạo đức phương Tây

Joey ở Hồng Kông

Đạo đức phương Tây · Pháp

Ông nội ở Châu Phi - Đạo đức phương Tây 1998
8.0
Đạo đức phương Tây

Ông nội ở Châu Phi

Đạo đức phương Tây · Pháp

Antares - Đạo đức phương Tây 2004
8.0
Đạo đức phương Tây

Antares

Đạo đức phương Tây · Áo

Lỗi 2003 - Đạo đức phương Tây 2003
5.0
Đạo đức phương Tây

Lỗi 2003

Đạo đức phương Tây

Một bộ phim Serbia - Đạo đức phương Tây 2010
8.0
Đạo đức phương Tây

Một bộ phim Serbia

Đạo đức phương Tây · Cộng hòa Serbia

Vú và Mặt Trăng - Đạo đức phương Tây 1994
7.0
Đạo đức phương Tây

Vú và Mặt Trăng

Đạo đức phương Tây · Nhật Bản

Những độ tuổi của Lulu - Đạo đức phương Tây 1990
7.0
Đạo đức phương Tây

Những độ tuổi của Lulu

Đạo đức phương Tây · Hoa Kỳ

Màu Xanh Nồng Ấm - Kịch 2013
7.0
Kịch

Màu Xanh Nồng Ấm

Kịch · Pháp, Bỉ, Tây Ban Nha

Sốc trần trụi - Đạo đức phương Tây 1993
4.0
Đạo đức phương Tây

Sốc trần trụi

Đạo đức phương Tây · Đức, Hoa Kỳ

Tỏa Sáng Tình Dục - Đạo đức phương Tây 1976
4.0
Đạo đức phương Tây

Tỏa Sáng Tình Dục

Đạo đức phương Tây · Ý, Pháp, Bỉ, Thụy Sĩ

Pandora Unchained - Đạo đức phương Tây 1976
8.0
Đạo đức phương Tây

Pandora Unchained

Đạo đức phương Tây · Pháp

Lời thú tội khỏa thân (Đài Loan) - Đạo đức phương Tây 2011
7.0
Đạo đức phương Tây

Lời thú tội khỏa thân (Đài Loan)

Đạo đức phương Tây · Pháp, Ba Lan, Đức

Biện pháp cưỡng chế - Đạo đức phương Tây 2016
3.0
Đạo đức phương Tây

Biện pháp cưỡng chế

Đạo đức phương Tây · Hoa Kỳ

Cao bồi tình dục - Đạo đức phương Tây 2016
3.0
Đạo đức phương Tây

Cao bồi tình dục

Đạo đức phương Tây · Ý