大宋少年志 - 第01集

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Muốn vào Instagram / TikTok hay xem Netflix / YouTube chất lượng cao đêm nay? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới — mở khóa web bị chặn + streaming toàn cầu trong một. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

大宋少年志 - 国产剧 (2019)

大宋少年志

9.0
国产剧
2019
大陆

Đạo diễn:

伊峥

王飞

彭学军

《大宋少年志》由芒果影视、上象娱乐出品制作的一部超青春少年成长热血剧。该剧以北宋庆历年为背景,讲述六位少年为家国大义守望相助,在隐蔽战线上为守护江山社稷和百姓平安而奋战的故事。

《大宋少年志》由芒果影视、上象娱乐出品制作的一部超青春少年成长热血剧。该剧以北宋庆历年为背景,讲述六位少年为家国大义守望相助,在隐蔽战线上为守护江山社稷和百姓平安而奋战的故事。

Trang chủ
/
Phim truyền hình
/

大宋少年志

/

第01集

Danh sách tập

42 tập

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Muốn vào Instagram / TikTok hay xem Netflix / YouTube chất lượng cao đêm nay? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới — mở khóa web bị chặn + streaming toàn cầu trong một. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

Câu hỏi thường gặp

Xem 大宋少年志 miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem 大宋少年志 miễn phí trên SuLianTV với nhiều nguồn phát, không cần đăng ký.

大宋少年志 có bao nhiêu tập?

大宋少年志 có 42 tập, tất cả đều có sẵn HD trên SuLianTV.

大宋少年志 thuộc thể loại gì?

大宋少年志 là phim Phim truyền hình, phát hành năm 2019大陆.

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Trạng thái node toàn cầu theo thời gian thực

Node US-West

282ms

Chậm

Node HK

47ms

Nhanh

Node JP-Tokyo

102ms

Trung bình

Node SG

72ms

Nhanh

Khi vào web bị chặn hoặc xem Netflix / YouTube chất lượng cao, hãy kết nối qua IP riêng xuyên biên giới TonBoVPN để có trải nghiệm tốt nhất.

Dùng thử miễn phí →

Có thể bạn thích

Hành trình nỗi buồn - Kịch 2017
5.0
Kịch

Hành trình nỗi buồn

Kịch · Đại lục

Thương Lan Quyết - Phim truyền hình trong nước 2022
4.0
Phim truyền hình trong nước

Thương Lan Quyết

Phim truyền hình trong nước · Đại lục

Chí Đạo - Phim truyền hình trong nước 2022
7.4
Phim truyền hình trong nước

Chí Đạo

Phim truyền hình trong nước · Trung Quốc đại lục

Thị Trấn Gió Xuân - Kịch 20090
Kịch

Thị Trấn Gió Xuân

Kịch · Trung Quốc đại lục

Ba Túi Gạo - Kịch 2014
7.0
Kịch

Ba Túi Gạo

Kịch · Trung Quốc đại lục

Vợ chồng đồng hành - Kịch 2014
4.7
Kịch

Vợ chồng đồng hành

Kịch · Trung Quốc đại lục

Ký túc xá cay - Phim truyền hình trong nước 2021
8.0
Phim truyền hình trong nước

Ký túc xá cay

Phim truyền hình trong nước · Đại lục

Chuyện Phòng Cấp Cứu - Phim truyền hình trong nước 2015
1.0
Phim truyền hình trong nước

Chuyện Phòng Cấp Cứu

Phim truyền hình trong nước · Đại lục

Lou Nô Lệ - Phim truyền hình trong nước 2015
7.0
Phim truyền hình trong nước

Lou Nô Lệ

Phim truyền hình trong nước · Hồng Kông

Khóa Tình Yêu - Phim truyền hình trong nước 2018
8.0
Phim truyền hình trong nước

Khóa Tình Yêu

Phim truyền hình trong nước · Đại lục

Một góc ngoài sân - Phim truyền hình hải ngoại 2025
7.0
Phim truyền hình hải ngoại

Một góc ngoài sân

Phim truyền hình hải ngoại · Singapore

Lõi siêu việt - Phim Truyền Hình Trong Nước 2024
10.0
Phim Truyền Hình Trong Nước

Lõi siêu việt

Phim Truyền Hình Trong Nước · Đại lục

Ba Túi Gạo [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2014
7.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Ba Túi Gạo [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Đại lục

"Lão Đan là Cây" - Phim truyền hình trong nước 1998
3.0
Phim truyền hình trong nước

"Lão Đan là Cây"

Phim truyền hình trong nước · Đại lục

Ngoại Khoa Phong Vân - Phim Truyền Hình Trong Nước 2017
2.0
Phim Truyền Hình Trong Nước

Ngoại Khoa Phong Vân

Phim Truyền Hình Trong Nước · Đại lục

Quảng cáo
TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

TonBoVPN

Node độc quyền ChatGPT · Claude · Gemini

Kèm mở khóa Netflix / Disney+ chất lượng cao

Dùng thử miễn phí →

TonBoVPN

AI công việc + đường truyền độc quyền

"Bông hồng cháy" - Phim truyền hình trong nước 2009
3.0
Phim truyền hình trong nước

"Bông hồng cháy"

Phim truyền hình trong nước · Đại lục

Đối thủ 2021 - Phim Truyền Hình Trong Nước 2021
9.0
Phim Truyền Hình Trong Nước

Đối thủ 2021

Phim Truyền Hình Trong Nước · Đại lục

Yêu ở một thời điểm nhất định - Phim truyền hình trong nước 2022
6.0
Phim truyền hình trong nước

Yêu ở một thời điểm nhất định

Phim truyền hình trong nước · Đại lục

Vợ và con - Phim truyền hình trong nước 2009
10.0
Phim truyền hình trong nước

Vợ và con

Phim truyền hình trong nước · Đại lục

Cuộc rượt đuổi Pháp mở rộng - Phim Truyền Hình Trong Nước 2017
3.0
Phim Truyền Hình Trong Nước

Cuộc rượt đuổi Pháp mở rộng

Phim Truyền Hình Trong Nước · Đại lục