伦敦的人行道 - HD中字

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Truy cập web bị giới hạn, xem Netflix / YouTube nét căng không giật? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới + tự động đổi giao thức, kết nối ổn định không mất. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

伦敦的人行道 - 喜剧片 (1938)

伦敦的人行道

7.4
喜剧片
1938
英国

Đạo diễn:

蒂姆·威伦

查理(查尔斯·劳顿 Charles Laughton 饰)是靠着在街头卖艺维生的小混混,一天,一个名叫利比(费雯·丽 Vivien Leigh 饰)企图抢走查理的卖艺所得,结果被后者抓住,两人不打不相识,查理可怜无家可归流落街头的利比,于是答应带着利比一起表演。 聪明的利比有用极高的表演天赋,她的杰出被名叫潘斯特(雷克斯·哈里森 Rex Harrison 饰)的剧院经理看在眼里。潘斯特邀请利比去剧院演出,利比想带上查理,但被他拒绝了,两人就此分道扬镳。一晃眼多年过去,利比成为了炙手可热的大明星,而查理已久只是在街头流浪的乞丐,这样地位悬殊的两人再度相遇了。

查理(查尔斯·劳顿 Charles Laughton 饰)是靠着在街头卖艺维生的小混混,一天,一个名叫利比(费雯·丽 Vivien Leigh 饰)企图抢走查理的卖艺所得,结果被后者抓住,两人不打不相识,查理可怜无家可归流落街头的利比,于是答应带着利比一起表演。 聪明的利比有用极高的表演天赋,她的杰出被名叫潘斯特(雷克斯·哈里森 Rex Harrison 饰)的剧院经理看在眼里。潘斯特邀请利比去剧院演出,利比想带上查理,但被他拒绝了,两人就此分道扬镳。一晃眼多年过去,利比成为了炙手可热的大明星,而查理已久只是在街头流浪的乞丐,这样地位悬殊的两人再度相遇了。

Trang chủ
/
Phim
/

伦敦的人行道

/

HD中字

Danh sách tập

1 tập

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Truy cập web bị giới hạn, xem Netflix / YouTube nét căng không giật? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới + tự động đổi giao thức, kết nối ổn định không mất. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

Câu hỏi thường gặp

Xem 伦敦的人行道 miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem 伦敦的人行道 miễn phí trên SuLianTV với nhiều nguồn phát, không cần đăng ký.

伦敦的人行道 thuộc thể loại gì?

伦敦的人行道 là phim Phim, phát hành năm 1938英国.

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Trạng thái node toàn cầu theo thời gian thực

Node US-West

253ms

Chậm

Node HK

48ms

Nhanh

Node JP-Tokyo

63ms

Trung bình

Node SG

83ms

Nhanh

Khi vào web bị chặn hoặc xem Netflix / YouTube chất lượng cao, hãy kết nối qua IP riêng xuyên biên giới TonBoVPN để có trải nghiệm tốt nhất.

Dùng thử miễn phí →

Có thể bạn thích

Tên Trộm Thành Bagdad - Kịch 1940
4.0
Kịch

Tên Trộm Thành Bagdad

Kịch · Vương quốc Anh

Lịch sử nhảm nhí của Shakespeare - Hài kịch 2016
8.0
Hài kịch

Lịch sử nhảm nhí của Shakespeare

Hài kịch · Vương quốc Anh

Tên trộm - Hài kịch 1997
6.0
Hài kịch

Tên trộm

Hài kịch · Vương quốc Anh

Phi Đội Gà Bay - Hài kịch 2000
7.0
Hài kịch

Phi Đội Gà Bay

Hài kịch · Vương quốc Anh

Đàn Ông - Hài kịch 2015
7.0
Hài kịch

Đàn Ông

Hài kịch · Vương quốc Anh

Cướp biển Eric - Hài kịch 1989
3.0
Hài kịch

Cướp biển Eric

Hài kịch · Vương quốc Anh

Nanny McPhee và Vụ Nổ Big Bang - Hài kịch 2010
8.0
Hài kịch

Nanny McPhee và Vụ Nổ Big Bang

Hài kịch · Vương quốc Anh

Chết Dưới Nấm Mồ - Daniel (Matthew Macfadyen) là một nhà văn không thành công, sống dưới cái bóng của anh trai mình, Robert (Rupert Graves), một nhà văn nổi tiếng. Âm thầm gánh vác trách nhiệm phụng dưỡng cha mẹ, lần này anh chủ trì tang lễ của cha mình nhưng cũng bị anh trai làm lu mờ. Đám tang vốn long trọng và thiêng liêng đã bị vị hôn phu của người anh họ, Simon (Alan Tudyk) tội nghiệp làm rối tung, uống nhầm axit. Tuy nhiên, một cuộc khủng hoảng lớn hơn đang ở phía sau. Một người đàn ông lùn bí ẩn (Peter Dinklage) xuất hiện và tống tiền Daniel bằng những bằng chứng hủy hoại toàn bộ danh tiếng của cha anh. Hóa ra cha của Daniel là người đồng tính và bí mật này sắp được hé lộ sau khi ông qua đời. Giữa sự hỗn loạn, đám tang vẫn diễn ra suôn sẻ. Nỗi buồn kịch tính và sự hài hước lặng lẽ tiết lộ cho chúng ta ý nghĩa của đám tang - tưởng nhớ những người đã khuất với tình yêu thương và để người sống chôn vùi quá khứ bất hạnh của họ trong đám tang. 2007
4.0
Daniel (Matthew Macfadyen) là một nhà văn không thành công, sống dưới cái bóng của anh trai mình, Robert (Rupert Graves), một nhà văn nổi tiếng. Âm thầm gánh vác trách nhiệm phụng dưỡng cha mẹ, lần này anh chủ trì tang lễ của cha mình nhưng cũng bị anh trai làm lu mờ. Đám tang vốn long trọng và thiêng liêng đã bị vị hôn phu của người anh họ, Simon (Alan Tudyk) tội nghiệp làm rối tung, uống nhầm axit. Tuy nhiên, một cuộc khủng hoảng lớn hơn đang ở phía sau. Một người đàn ông lùn bí ẩn (Peter Dinklage) xuất hiện và tống tiền Daniel bằng những bằng chứng hủy hoại toàn bộ danh tiếng của cha anh. Hóa ra cha của Daniel là người đồng tính và bí mật này sắp được hé lộ sau khi ông qua đời. Giữa sự hỗn loạn, đám tang vẫn diễn ra suôn sẻ. Nỗi buồn kịch tính và sự hài hước lặng lẽ tiết lộ cho chúng ta ý nghĩa của đám tang - tưởng nhớ những người đã khuất với tình yêu thương và để người sống chôn vùi quá khứ bất hạnh của họ trong đám tang.

Chết Dưới Nấm Mồ

Daniel (Matthew Macfadyen) là một nhà văn không thành công, sống dưới cái bóng của anh trai mình, Robert (Rupert Graves), một nhà văn nổi tiếng. Âm thầm gánh vác trách nhiệm phụng dưỡng cha mẹ, lần này anh chủ trì tang lễ của cha mình nhưng cũng bị anh trai làm lu mờ. Đám tang vốn long trọng và thiêng liêng đã bị vị hôn phu của người anh họ, Simon (Alan Tudyk) tội nghiệp làm rối tung, uống nhầm axit. Tuy nhiên, một cuộc khủng hoảng lớn hơn đang ở phía sau. Một người đàn ông lùn bí ẩn (Peter Dinklage) xuất hiện và tống tiền Daniel bằng những bằng chứng hủy hoại toàn bộ danh tiếng của cha anh. Hóa ra cha của Daniel là người đồng tính và bí mật này sắp được hé lộ sau khi ông qua đời. Giữa sự hỗn loạn, đám tang vẫn diễn ra suôn sẻ. Nỗi buồn kịch tính và sự hài hước lặng lẽ tiết lộ cho chúng ta ý nghĩa của đám tang - tưởng nhớ những người đã khuất với tình yêu thương và để người sống chôn vùi quá khứ bất hạnh của họ trong đám tang. · 英国

Cảnh Sát Lý Tưởng - Hài kịch 1962
2.0
Hài kịch

Cảnh Sát Lý Tưởng

Hài kịch · Vương quốc Anh

Giáo dục tồi - Hài kịch 2015
3.0
Hài kịch

Giáo dục tồi

Hài kịch · Vương quốc Anh

Mật Vụ Kingsman - Hài kịch 2014
7.6
Hài kịch

Mật Vụ Kingsman

Hài kịch · Vương quốc Anh

Gã Mập - Hài kịch 2020
5.6
Hài kịch

Gã Mập

Hài kịch · Vương quốc Anh

女煞星续集 - 喜剧片 1969
5.8
喜剧片

女煞星续集

喜剧片 · 英国

Mùa thu không phải là ngày dành cho tình yêu - Hài kịch 1996
8.0
Hài kịch

Mùa thu không phải là ngày dành cho tình yêu

Hài kịch · Vương quốc Anh

Ngài Bean - Hài kịch 1997
6.5
Hài kịch

Ngài Bean

Hài kịch · Vương quốc Anh

Quảng cáo
TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

TonBoVPN

Node độc quyền ChatGPT · Claude · Gemini

Kèm mở khóa Netflix / Disney+ chất lượng cao

Dùng thử miễn phí →

TonBoVPN

AI công việc + đường truyền độc quyền

Nam và Nữ - Hài kịch 1982
5.0
Hài kịch

Nam và Nữ

Hài kịch · Vương quốc Anh

Giấc mơ thảo nguyên - Hài kịch 2020
7.0
Hài kịch

Giấc mơ thảo nguyên

Hài kịch · Vương quốc Anh

Chào mừng đến với Rừng - Hài kịch 2013
5.0
Hài kịch

Chào mừng đến với Rừng

Hài kịch · Vương quốc Anh

Lời hứa của Betty - Hài kịch 2002
6.0
Hài kịch

Lời hứa của Betty

Hài kịch · Vương quốc Anh

Cậu bé bóng đá của Bromley - Hài kịch 2018
2.0
Hài kịch

Cậu bé bóng đá của Bromley

Hài kịch · Vương quốc Anh