古惑奇兵之兵行险着 - HD中字

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Muốn vào Instagram / TikTok hay xem Netflix / YouTube chất lượng cao đêm nay? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới — mở khóa web bị chặn + streaming toàn cầu trong một. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

古惑奇兵之兵行险着 - 剧情片 (1996)

古惑奇兵之兵行险着

6.0
剧情片
1996
香港

Đạo diễn:

杜韦达

洛听从习武的师傅遗言,著他到少林寺武,并替他取回一件从前留下的食物,但不能给少林寺僧人知道。 已还俗的无为大师一直想取得少林寺中的一幅藏宝图于当年一分为三,一份在无为手中,一份为元空保存,另一份无为相信是在不还俗师弟的女儿小红手中。小红当了修女,无为欲得藏宝图,派杀手捉小红。 红在回教堂途中遇袭,她知道最佳避难所是高手去集的少林寺,遂立刻去少林寺求助。元空见红为修女身份不便收留,但洛终说服元空让她留下。 无为的杀手趁着少林寺受戒大典将小红掳走。对红爱慕的洛不惜一切要把红救回,一场少林寺浴血战即将开始。

洛听从习武的师傅遗言,著他到少林寺武,并替他取回一件从前留下的食物,但不能给少林寺僧人知道。 已还俗的无为大师一直想取得少林寺中的一幅藏宝图于当年一分为三,一份在无为手中,一份为元空保存,另一份无为相信是在不还俗师弟的女儿小红手中。小红当了修女,无为欲得藏宝图,派杀手捉小红。 红在回教堂途中遇袭,她知道最佳避难所是高手去集的少林寺,遂立刻去少林寺求助。元空见红为修女身份不便收留,但洛终说服元空让她留下。 无为的杀手趁着少林寺受戒大典将小红掳走。对红爱慕的洛不惜一切要把红救回,一场少林寺浴血战即将开始。

Trang chủ
/
Phim
/

古惑奇兵之兵行险着

/

HD中字

Danh sách tập

1 tập

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Muốn vào Instagram / TikTok hay xem Netflix / YouTube chất lượng cao đêm nay? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới — mở khóa web bị chặn + streaming toàn cầu trong một. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

Câu hỏi thường gặp

Xem 古惑奇兵之兵行险着 miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem 古惑奇兵之兵行险着 miễn phí trên SuLianTV với nhiều nguồn phát, không cần đăng ký.

古惑奇兵之兵行险着 thuộc thể loại gì?

古惑奇兵之兵行险着 là phim Phim, phát hành năm 1996香港.

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Trạng thái node toàn cầu theo thời gian thực

Node US-West

250ms

Chậm

Node HK

45ms

Nhanh

Node JP-Tokyo

100ms

Trung bình

Node SG

80ms

Nhanh

Khi vào web bị chặn hoặc xem Netflix / YouTube chất lượng cao, hãy kết nối qua IP riêng xuyên biên giới TonBoVPN để có trải nghiệm tốt nhất.

Dùng thử miễn phí →

Có thể bạn thích

Huyết Hồng - Kịch 1988
6.0
Kịch

Huyết Hồng

Kịch · Hồng Kông

Ba báu vật ở Thâm Quyến - Kịch 1985
5.0
Kịch

Ba báu vật ở Thâm Quyến

Kịch · Hồng Kông

Thám Trưởng Lôi Lạc PII - Kịch 1991
6.9
Kịch

Thám Trưởng Lôi Lạc PII

Kịch · Hồng Kông

Trường Học Côn Đồ - Kịch 1988
7.3
Kịch

Trường Học Côn Đồ

Kịch · Hồng Kông

Liao Zhongkai - Kịch 1984
6.0
Kịch

Liao Zhongkai

Kịch · Hồng Kông

Trời và Đất - Kịch 1999
4.0
Kịch

Trời và Đất

Kịch · Hồng Kông

Tạm biệt mẹ - Kịch 1986
2.0
Kịch

Tạm biệt mẹ

Kịch · Hồng Kông

Kim Kê 2 - Kịch 2003
5.0
Kịch

Kim Kê 2

Kịch · Hồng Kông

Khuất Nguyên 1977 - Kịch 1977
7.0
Kịch

Khuất Nguyên 1977

Kịch · Hồng Kông

Truyền Thuyết Cờ Anh Hùng 1981 - Kịch 1981
1.0
Kịch

Truyền Thuyết Cờ Anh Hùng 1981

Kịch · Hồng Kông

Cuộc rượt đuổi cuối cùng - Kịch 1997
5.0
Kịch

Cuộc rượt đuổi cuối cùng

Kịch · Hồng Kông

Sự Trở Về Của Gia Đình - Kịch 2003
1.0
Kịch

Sự Trở Về Của Gia Đình

Kịch · Hồng Kông

Đã khai quật - Kịch 1990
8.0
Kịch

Đã khai quật

Kịch · Hồng Kông

Nước Mắt Tình Yêu Anh Hùng Bảo Vệ Núi Sông - Kịch 1964
7.0
Kịch

Nước Mắt Tình Yêu Anh Hùng Bảo Vệ Núi Sông

Kịch · Hồng Kông

Tên cướp cuối cùng - Kịch 1990
3.0
Kịch

Tên cướp cuối cùng

Kịch · Hồng Kông

Quảng cáo
TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

TonBoVPN

Node độc quyền ChatGPT · Claude · Gemini

Kèm mở khóa Netflix / Disney+ chất lượng cao

Dùng thử miễn phí →

TonBoVPN

AI công việc + đường truyền độc quyền

Trẻ Em Tuổi Trẻ - Kịch 1959
7.0
Kịch

Trẻ Em Tuổi Trẻ

Kịch · Hồng Kông

Vụ thảm sát Mặt Trời Đen Nam Kinh - Kịch 1995
7.0
Kịch

Vụ thảm sát Mặt Trời Đen Nam Kinh

Kịch · Hồng Kông

Hai Con Rồng Tranh Ngọc - Kịch 1985
8.0
Kịch

Hai Con Rồng Tranh Ngọc

Kịch · Hồng Kông

Người trong giang hồ: Hồng Hưng Đại Ca Phi - Kịch 1999
2.0
Kịch

Người trong giang hồ: Hồng Hưng Đại Ca Phi

Kịch · Sự kiêu ngạo của Đại Phi khiến em trai hoàng đế Shan Zai và những người khác khá bất mãn. Ngày hôm sau bọn họ làm ầm ĩ trong phòng tắm hơi của Đại Phi, mới bị đối phương sửa chữa. Một ngày nọ, Đại Phi đến thăm bạn gái cũ A Ling, người đã qua đời vì bệnh ung thư và biết được rằng anh có một cậu con trai 17 tuổi, Shan Zai. Mặc dù xét nghiệm quan hệ cha con cho thấy mối quan hệ cha con của họ nhưng cả Đại Phi và Shan Zai đều không thể chấp nhận sự thật này. Hiệp hội Đông Hưng có kế hoạch kinh doanh ma túy với những kẻ buôn ma túy Vân Nam, và đích thân hoàng đế xử lý việc này. Anh ta chỉ định Shan Zai và những người khác đích thân đi trước nhưng lại bí mật nuốt ma túy và đổ lỗi. Trước tình anh em và tình cha con, Shanzai phải đối mặt với một lựa chọn khó khăn và nguy hiểm...

Vịt Mandarin tuyệt vọng - Kịch 1988
6.7
Kịch

Vịt Mandarin tuyệt vọng

Kịch · Hồng Kông