我的世界:诸神黄昏 - 第1集

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Truy cập web bị giới hạn, xem Netflix / YouTube nét căng không giật? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới + tự động đổi giao thức, kết nối ổn định không mất. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

我的世界:诸神黄昏 - 中国动漫 (2025)

我的世界:诸神黄昏

10.0
中国动漫
2025
中国大陆
第32集

当末地传送门涌出的不再是暗影,而是手持雷霆战斧的神族投影;当主角要塞的熔岩池中浮现出埃及神祇的黄金面具——方块世界的「诸神黄昏」预警,以崩塌的像素天空为信号骤然拉响。刚刚搭建好黑曜石城堡的玩家阿源,在对抗僵尸潮时发现手中的钻石剑泛起了圣光。系统面板突然弹出的【神性共鸣】提示,让他成了首个能同时承载多文明神力的[调和者]:掌握符文的流浪铁匠、能听懂下界生物预言的猪灵少女组队后,必须穿越被圣火焚烧,渡过漂浮着玛雅神庙残骸的海洋。每激活一处神性遗迹,方块世界的规则就会剧烈震荡——雪山之巅的雪傀儡开始吟唱梵文,沙

当末地传送门涌出的不再是暗影,而是手持雷霆战斧的神族投影;当主角要塞的熔岩池中浮现出埃及神祇的黄金面具——方块世界的「诸神黄昏」预警,以崩塌的像素天空为信号骤然拉响。刚刚搭建好黑曜石城堡的玩家阿源,在对抗僵尸潮时发现手中的钻石剑泛起了圣光。系统面板突然弹出的【神性共鸣】提示,让他成了首个能同时承载多文明神力的[调和者]:掌握符文的流浪铁匠、能听懂下界生物预言的猪灵少女组队后,必须穿越被圣火焚烧,渡过漂浮着玛雅神庙残骸的海洋。每激活一处神性遗迹,方块世界的规则就会剧烈震荡——雪山之巅的雪傀儡开始吟唱梵文,沙

Trang chủ
/
Anime
/

我的世界:诸神黄昏

/

第1集

Danh sách tập

30 tập

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Truy cập web bị giới hạn, xem Netflix / YouTube nét căng không giật? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới + tự động đổi giao thức, kết nối ổn định không mất. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

Câu hỏi thường gặp

Xem 我的世界:诸神黄昏 miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem 我的世界:诸神黄昏 miễn phí trên SuLianTV với nhiều nguồn phát, không cần đăng ký.

我的世界:诸神黄昏 có bao nhiêu tập?

我的世界:诸神黄昏 có 30 tập, tất cả đều có sẵn HD trên SuLianTV.

我的世界:诸神黄昏 thuộc thể loại gì?

我的世界:诸神黄昏 là phim Anime, phát hành năm 2025中国大陆.

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Trạng thái node toàn cầu theo thời gian thực

Node US-West

182ms

Chậm

Node HK

37ms

Nhanh

Node JP-Tokyo

102ms

Trung bình

Node SG

52ms

Nhanh

Khi vào web bị chặn hoặc xem Netflix / YouTube chất lượng cao, hãy kết nối qua IP riêng xuyên biên giới TonBoVPN để có trải nghiệm tốt nhất.

Dùng thử miễn phí →

Có thể bạn thích

Đọc lolita ở Tehran - Kịch 2026
1.0
Kịch

Đọc lolita ở Tehran

Kịch · Iran, Ý

Hướng dẫn của bác sĩ độc dược về phi tần của hoàng gia - Hoạt Hình Trung Quốc 2026
1.0
Hoạt Hình Trung Quốc

Hướng dẫn của bác sĩ độc dược về phi tần của hoàng gia

Hoạt Hình Trung Quốc · Trung Quốc đại lục

Thuần hóa cấp thần: Nữ thần hợp đồng vô hạn của tôi - Hoạt Hình Trung Quốc 2025
4.0
Hoạt Hình Trung Quốc

Thuần hóa cấp thần: Nữ thần hợp đồng vô hạn của tôi

Hoạt Hình Trung Quốc · Trung Quốc đại lục

Ông Chu, bộ truyện tranh sinh động về tội ác bắt cóc - Hoạt hình Trung Quốc 2026
6.0
Hoạt hình Trung Quốc

Ông Chu, bộ truyện tranh sinh động về tội ác bắt cóc

Hoạt hình Trung Quốc · Trung Quốc đại lục

Đấu La Đại Lục 2: Tuyệt Thế Đường Môn - Hoạt Hình Trung Quốc 2023
2.0
Hoạt Hình Trung Quốc

Đấu La Đại Lục 2: Tuyệt Thế Đường Môn

Hoạt Hình Trung Quốc · Đại lục

Thầy: Đệ tử phản nghịch này không phải là Thánh tử. Truyện tranh năng động - Hoạt hình Trung Quốc 2025
7.0
Hoạt hình Trung Quốc

Thầy: Đệ tử phản nghịch này không phải là Thánh tử. Truyện tranh năng động

Hoạt hình Trung Quốc · Đại lục

Thế giới tan vỡ, tôi dựa vào kỹ năng phép thuật để chơi truyện tranh động trời - Hoạt Hình Trung Quốc 2026
1.0
Hoạt Hình Trung Quốc

Thế giới tan vỡ, tôi dựa vào kỹ năng phép thuật để chơi truyện tranh động trời

Hoạt Hình Trung Quốc · Trung Quốc đại lục

Bậc thầy quái thú đầu tiên - Hoạt Hình Trung Quốc 2024
2.0
Hoạt Hình Trung Quốc

Bậc thầy quái thú đầu tiên

Hoạt Hình Trung Quốc · Trung Quốc đại lục

Gấu Xui xẻo Mùa 7 - Hoạt Hình Trung Quốc 2022
10.0
Hoạt Hình Trung Quốc

Gấu Xui xẻo Mùa 7

Hoạt Hình Trung Quốc · Trung Quốc đại lục

Tôi đã triệu tập các vị thần và ác quỷ Dynamic Comic Season 1 - Hoạt Hình Trung Quốc 2024
3.0
Hoạt Hình Trung Quốc

Tôi đã triệu tập các vị thần và ác quỷ Dynamic Comic Season 1

Hoạt Hình Trung Quốc · Trung Quốc đại lục

Cửa hàng thú cưng siêu thần·Truyện tranh động - Hoạt Hình Trung Quốc 2024
9.0
Hoạt Hình Trung Quốc

Cửa hàng thú cưng siêu thần·Truyện tranh động

Hoạt Hình Trung Quốc · Trung Quốc đại lục

Năm cô gái đến dự đám cưới - Hoạt hình Trung Quốc 2026
2.0
Hoạt hình Trung Quốc

Năm cô gái đến dự đám cưới

Hoạt hình Trung Quốc · Trung Quốc đại lục

亡灵天灾:我抬手百万骨海 动态漫 - Hoạt Hình Trung Quốc 2025
8.0
Hoạt Hình Trung Quốc

亡灵天灾:我抬手百万骨海 动态漫

Hoạt Hình Trung Quốc · Trung Quốc đại lục

Hệ thống khiêm tốn, quỳ xuống xin ta bất khả chiến bại Truyện tranh động - Hoạt hình Trung Quốc 2024
3.0
Hoạt hình Trung Quốc

Hệ thống khiêm tốn, quỳ xuống xin ta bất khả chiến bại Truyện tranh động

Hoạt hình Trung Quốc · Trung Quốc đại lục

Một loại thuốc giải tỏa nỗi lo của vua, ông dùng Jiangshanpin - Hoạt hình Trung Quốc 2026
1.0
Hoạt hình Trung Quốc

Một loại thuốc giải tỏa nỗi lo của vua, ông dùng Jiangshanpin

Hoạt hình Trung Quốc · Trung Quốc đại lục

Quảng cáo
TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

TonBoVPN

Node độc quyền ChatGPT · Claude · Gemini

Kèm mở khóa Netflix / Disney+ chất lượng cao

Dùng thử miễn phí →

TonBoVPN

AI công việc + đường truyền độc quyền

Kẻ buôn lậu ngày tận thế: Tôi đổi Tiao cay lấy gạch vàng Truyện tranh động - Hoạt Hình Trung Quốc 2026
5.0
Hoạt Hình Trung Quốc

Kẻ buôn lậu ngày tận thế: Tôi đổi Tiao cay lấy gạch vàng Truyện tranh động

Hoạt Hình Trung Quốc · Trung Quốc đại lục

Truyện tranh năng động tối cao đô thị - Hoạt Hình Trung Quốc 2024
10.0
Hoạt Hình Trung Quốc

Truyện tranh năng động tối cao đô thị

Hoạt Hình Trung Quốc · Trung Quốc đại lục

Kỷ Nguyên Kỳ Lạ Toàn Cầu Phần 2 - Hoạt Hình Trung Quốc 2024
1.0
Hoạt Hình Trung Quốc

Kỷ Nguyên Kỳ Lạ Toàn Cầu Phần 2

Hoạt Hình Trung Quốc · Trung Quốc đại lục

Ác Thần Mùa 2 - Hoạt Hình Trung Quốc 2021
5.0
Hoạt Hình Trung Quốc

Ác Thần Mùa 2

Hoạt Hình Trung Quốc · Trung Quốc đại lục

Thần Đế Đến: Ta Có Hàng Tỷ Điểm Thuộc Tính Truyện Tranh Động - Hoạt Hình Trung Quốc 2024
8.0
Hoạt Hình Trung Quốc

Thần Đế Đến: Ta Có Hàng Tỷ Điểm Thuộc Tính Truyện Tranh Động

Hoạt Hình Trung Quốc · Trung Quốc đại lục