赌侠2:上海滩赌圣4K - 4K

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Muốn vào Instagram / TikTok hay xem Netflix / YouTube chất lượng cao đêm nay? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới — mở khóa web bị chặn + streaming toàn cầu trong một. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

赌侠2:上海滩赌圣4K - 4K电影 (1991)

赌侠2:上海滩赌圣4K

7.8
4K电影
1991
中国香港

Đạo diễn:

王晶

阿星(周星驰 饰)由赌神处学成归来,恰逢不甘心失败的大军集合中南海五大高手复仇,虽有龙五(向华强 饰)相助,但阿星与三叔(吴孟达 饰)仍被大军等人发功送至1937年的上海…… 阿星与三叔失散后意外击杀谋害许文强之凶手,得以结识丁力(吕良伟 饰),自此与祖父周大福(吴孟达 饰)留在丁力身边,丁力女友如仙(巩俐 饰)令阿星魂牵梦绕,却不知她是自己所中意女孩如梦(巩俐 饰)的孪生姐姐。川岛芳子意欲控制上海,于是网罗大军等人频频向丁力发难,并约定最后以赌局决定胜负,阿星由日本人手中涉险逃脱,终于赶上赌局,而决定这场赌局的关键,却是一个名叫“今晚打老虎”的神秘人物……

阿星(周星驰 饰)由赌神处学成归来,恰逢不甘心失败的大军集合中南海五大高手复仇,虽有龙五(向华强 饰)相助,但阿星与三叔(吴孟达 饰)仍被大军等人发功送至1937年的上海…… 阿星与三叔失散后意外击杀谋害许文强之凶手,得以结识丁力(吕良伟 饰),自此与祖父周大福(吴孟达 饰)留在丁力身边,丁力女友如仙(巩俐 饰)令阿星魂牵梦绕,却不知她是自己所中意女孩如梦(巩俐 饰)的孪生姐姐。川岛芳子意欲控制上海,于是网罗大军等人频频向丁力发难,并约定最后以赌局决定胜负,阿星由日本人手中涉险逃脱,终于赶上赌局,而决定这场赌局的关键,却是一个名叫“今晚打老虎”的神秘人物……

Trang chủ
/
Phim
/

赌侠2:上海滩赌圣4K

/

4K

Danh sách tập

1 tập

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Muốn vào Instagram / TikTok hay xem Netflix / YouTube chất lượng cao đêm nay? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới — mở khóa web bị chặn + streaming toàn cầu trong một. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

Câu hỏi thường gặp

Xem 赌侠2:上海滩赌圣4K miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem 赌侠2:上海滩赌圣4K miễn phí trên SuLianTV với nhiều nguồn phát, không cần đăng ký.

赌侠2:上海滩赌圣4K thuộc thể loại gì?

赌侠2:上海滩赌圣4K là phim Phim, phát hành năm 1991中国香港.

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Trạng thái node toàn cầu theo thời gian thực

Node US-West

292ms

Chậm

Node HK

57ms

Nhanh

Node JP-Tokyo

72ms

Trung bình

Node SG

82ms

Nhanh

Khi vào web bị chặn hoặc xem Netflix / YouTube chất lượng cao, hãy kết nối qua IP riêng xuyên biên giới TonBoVPN để có trải nghiệm tốt nhất.

Dùng thử miễn phí →

Có thể bạn thích

绝桥智多星 - 动作片 1990
7.0
动作片

绝桥智多星

动作片 · 香港

至尊三十六计之偷天换日【影视解说】 - 影视解说 1993
7.1
影视解说

至尊三十六计之偷天换日【影视解说】

影视解说 · 中国香港

Thần cờ bạc Quan thoại 4K - Phim 4K 1989
8.5
Phim 4K

Thần cờ bạc Quan thoại 4K

Phim 4K · Hồng Kông, Trung Quốc

Thần cờ bạc Quảng Đông 4K - Phim 4K 1989
8.5
Phim 4K

Thần cờ bạc Quảng Đông 4K

Phim 4K · Hồng Kông, Trung Quốc

Con bạc 4K - Phim 4K 1990
7.9
Phim 4K

Con bạc 4K

Phim 4K · Hồng Kông, Trung Quốc

Ma Giáo Chủ 4K - Phim 4K 1993
8.0
Phim 4K

Ma Giáo Chủ 4K

Phim 4K · Hồng Kông, Trung Quốc

Chơi Trở Lại Trường 3: Năm Đinh Dậu 4K - Phim 4K 1993
7.7
Phim 4K

Chơi Trở Lại Trường 3: Năm Đinh Dậu 4K

Phim 4K · Hồng Kông, Trung Quốc

4K chính thức - Phim 4K 1994
8.8
Phim 4K

4K chính thức

Phim 4K · Hồng Kông, Trung Quốc

Năm tổ tiên Thiếu Lâm mới [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 19940
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Năm tổ tiên Thiếu Lâm mới [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hồng Kông, Trung Quốc

Bậc thầy của Ma giáo [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 19930
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Bậc thầy của Ma giáo [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hồng Kông, Trung Quốc, Trung Quốc đại lục

Có Ma Trong Văn Phòng [Bình Luận Phim Và Truyền Hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2002
6.8
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Có Ma Trong Văn Phòng [Bình Luận Phim Và Truyền Hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hồng Kông, Trung Quốc

Đại Tỷ 2 - Kịch 2021
3.0
Kịch

Đại Tỷ 2

Kịch · Đại lục

Cuộc Săn Cá Sấu - Hài kịch 1989
5.0
Hài kịch

Cuộc Săn Cá Sấu

Hài kịch · Hồng Kông

Anh hùng cờ bạc tồi tệ - Kịch 1987
5.0
Kịch

Anh hùng cờ bạc tồi tệ

Kịch · Hồng Kông

Điệp Vụ Milano - Hài kịch 2016
1.0
Hài kịch

Điệp Vụ Milano

Hài kịch · Trung Quốc đại lục

Quảng cáo
TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

TonBoVPN

Node độc quyền ChatGPT · Claude · Gemini

Kèm mở khóa Netflix / Disney+ chất lượng cao

Dùng thử miễn phí →

TonBoVPN

AI công việc + đường truyền độc quyền

Nhảy Allure bằng tiếng Quan Thoại - Phim Truyền Hình Hồng Kông 2023
9.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Nhảy Allure bằng tiếng Quan Thoại

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông, Trung Quốc

Hung Nam Quả Nữ - Phim kinh dị 2005
7.0
Phim kinh dị

Hung Nam Quả Nữ

Phim kinh dị · Hồng Kông

Mười Hai Giờ Kinh Hoàng (Quảng Đông) - Phim kinh dị 2021
2.0
Phim kinh dị

Mười Hai Giờ Kinh Hoàng (Quảng Đông)

Phim kinh dị · Hồng Kông

Có Ma ở Văn Phòng - Phim Kinh Dị 2002
3.0
Phim Kinh Dị

Có Ma ở Văn Phòng

Phim Kinh Dị · Hồng Kông

Cảnh Sát Tương Lai - Khoa học viễn tưởng 2010
3.0
Khoa học viễn tưởng

Cảnh Sát Tương Lai

Khoa học viễn tưởng · Hồng Kông