超能一家人【影视解说】 - HD

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Muốn vào Instagram / TikTok hay xem Netflix / YouTube chất lượng cao đêm nay? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới — mở khóa web bị chặn + streaming toàn cầu trong một. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

超能一家人【影视解说】 - 影视解说 (2023)

超能一家人【影视解说】

3.7
影视解说
2023
中国大陆

Đạo diễn:

宋阳

郑前(艾伦 饰)新开发的APP被狡猾又诚实的反派乞乞科夫(沈腾 饰)盯上了。幸好郑前一家人意外获得了超能力,姐姐会飞天,爸爸能隐身,爷爷不死术,妹妹力大无穷。郑前本指望家人们出手帮忙,一家人却常常出糗帮倒忙,虽强但傻的“超能力一家人”将如何对抗乞乞科夫,一场超能力VS钞能力的大战一触即发…… 本片改编自电影《超能力家庭 Супербобровы》。

郑前(艾伦 饰)新开发的APP被狡猾又诚实的反派乞乞科夫(沈腾 饰)盯上了。幸好郑前一家人意外获得了超能力,姐姐会飞天,爸爸能隐身,爷爷不死术,妹妹力大无穷。郑前本指望家人们出手帮忙,一家人却常常出糗帮倒忙,虽强但傻的“超能力一家人”将如何对抗乞乞科夫,一场超能力VS钞能力的大战一触即发…… 本片改编自电影《超能力家庭 Супербобровы》。

Trang chủ
/

超能一家人【影视解说】

/

HD

Danh sách tập

1 tập

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Muốn vào Instagram / TikTok hay xem Netflix / YouTube chất lượng cao đêm nay? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới — mở khóa web bị chặn + streaming toàn cầu trong một. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

Câu hỏi thường gặp

Xem 超能一家人【影视解说】 miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem 超能一家人【影视解说】 miễn phí trên SuLianTV với nhiều nguồn phát, không cần đăng ký.

超能一家人【影视解说】 thuộc thể loại gì?

超能一家人【影视解说】 là phim 影视解说, phát hành năm 2023中国大陆.

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Trạng thái node toàn cầu theo thời gian thực

Node US-West

229ms

Chậm

Node HK

54ms

Nhanh

Node JP-Tokyo

99ms

Trung bình

Node SG

59ms

Nhanh

Khi vào web bị chặn hoặc xem Netflix / YouTube chất lượng cao, hãy kết nối qua IP riêng xuyên biên giới TonBoVPN để có trải nghiệm tốt nhất.

Dùng thử miễn phí →

Có thể bạn thích

Nắm đấm sắt nhút nhát [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2017
6.8
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Nắm đấm sắt nhút nhát [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Trung Quốc đại lục

Sự đánh thức tình yêu từ kho báu của Kucha - Kịch 2016
8.0
Kịch

Sự đánh thức tình yêu từ kho báu của Kucha

Kịch · Trung Quốc đại lục

Nắm đấm sắt nhút nhát - Hài kịch 2017
6.0
Hài kịch

Nắm đấm sắt nhút nhát

Hài kịch · Đại lục

Đạo diễn điên - Hài kịch 2013
6.0
Hài kịch

Đạo diễn điên

Hài kịch · Đại lục

Siêu Gia Đình - Hài kịch 2023
3.6
Hài kịch

Siêu Gia Đình

Hài kịch · Trung Quốc đại lục

大进军之南线大追歼【影视解说】 - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 19970
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

大进军之南线大追歼【影视解说】

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Trung Quốc đại lục

Sơn Hải Kinh: Con đường chinh phục ma quỷ [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2019
4.7
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Sơn Hải Kinh: Con đường chinh phục ma quỷ [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Trung Quốc đại lục

残香无痕【影视解说】 - 影视解说 20180
影视解说

残香无痕【影视解说】

影视解说 · 中国大陆

痴男怨女和牛【影视解说】 - 影视解说 1994
6.4
影视解说

痴男怨女和牛【影视解说】

影视解说 · 中国大陆

Luyện Long Truyền Thuyết 2: World of Warcraft [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 20210
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Luyện Long Truyền Thuyết 2: World of Warcraft [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Trung Quốc đại lục

盗墓笔记之黑金古殿【影视解说】 - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2023
4.7
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

盗墓笔记之黑金古殿【影视解说】

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Trung Quốc đại lục

红衣诡村之幻·谜【影视解说】 - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 20170
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

红衣诡村之幻·谜【影视解说】

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Trung Quốc đại lục

Blooming Xu Kaixin [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2025
2.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Blooming Xu Kaixin [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Trung Quốc đại lục

Hãy để viên đạn bay [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 20100
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Hãy để viên đạn bay [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Trung Quốc đại lục / Hồng Kông, Trung Quốc

Cuộc tấn công của người lính [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 20060
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Cuộc tấn công của người lính [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Trung Quốc đại lục

Quảng cáo
TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

TonBoVPN

Node độc quyền ChatGPT · Claude · Gemini

Kèm mở khóa Netflix / Disney+ chất lượng cao

Dùng thử miễn phí →

TonBoVPN

AI công việc + đường truyền độc quyền

Diều [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 20170
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Diều [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Trung Quốc đại lục

Kiếm thuật trong tuyết [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 20210
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Kiếm thuật trong tuyết [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Trung Quốc đại lục

Thủy Hử [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 19980
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Thủy Hử [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Trung Quốc đại lục

Nhân danh nhân dân [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 20170
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Nhân danh nhân dân [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Trung Quốc đại lục

Năm [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 20100
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Năm [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Trung Quốc đại lục