大创业家【影视解说】 - HD

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Truy cập web bị giới hạn, xem Netflix / YouTube nét căng không giật? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới + tự động đổi giao thức, kết nối ổn định không mất. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

大创业家【影视解说】 - 影视解说 (2016)

大创业家【影视解说】

影视解说
2016
美国

影片讲述奶昔搅拌机推销员雷·克洛克(迈克尔·基顿饰)在上世纪50年代遇到了经营汉堡快餐的麦当劳兄弟后嗅到商机;1961年,他用270万美元买下了麦当劳兄弟的汉堡连锁,将其打造成了全球最大的快餐王国。

影片讲述奶昔搅拌机推销员雷·克洛克(迈克尔·基顿饰)在上世纪50年代遇到了经营汉堡快餐的麦当劳兄弟后嗅到商机;1961年,他用270万美元买下了麦当劳兄弟的汉堡连锁,将其打造成了全球最大的快餐王国。

Trang chủ
/

大创业家【影视解说】

/

HD

Danh sách tập

1 tập

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Truy cập web bị giới hạn, xem Netflix / YouTube nét căng không giật? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới + tự động đổi giao thức, kết nối ổn định không mất. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

Câu hỏi thường gặp

Xem 大创业家【影视解说】 miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem 大创业家【影视解说】 miễn phí trên SuLianTV với nhiều nguồn phát, không cần đăng ký.

大创业家【影视解说】 thuộc thể loại gì?

大创业家【影视解说】 là phim 影视解说, phát hành năm 2016美国.

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Trạng thái node toàn cầu theo thời gian thực

Node US-West

293ms

Chậm

Node HK

58ms

Nhanh

Node JP-Tokyo

63ms

Trung bình

Node SG

83ms

Nhanh

Khi vào web bị chặn hoặc xem Netflix / YouTube chất lượng cao, hãy kết nối qua IP riêng xuyên biên giới TonBoVPN để có trải nghiệm tốt nhất.

Dùng thử miễn phí →

Có thể bạn thích

Điện thoại di động của ông Harrigan - Kịch 2022
6.6
Kịch

Điện thoại di động của ông Harrigan

Kịch · Hoa Kỳ

Biệt Đội Xa Lộ - Kịch 2019
7.4
Kịch

Biệt Đội Xa Lộ

Kịch · Hoa Kỳ

Manh mối[Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2021
6.5
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Manh mối[Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hoa Kỳ

The Mind Pitcher [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2002
7.9
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

The Mind Pitcher [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hoa Kỳ

Manh Mối Nhỏ Nhặt - Kịch 2021
6.4
Kịch

Manh Mối Nhỏ Nhặt

Kịch · Hoa Kỳ

Điện thoại di động của ông Harrigan [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2022
6.6
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Điện thoại di động của ông Harrigan [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hoa Kỳ

Hãy để ý những ai quan tâm [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 20090
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Hãy để ý những ai quan tâm [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hoa Kỳ

Kẻ cướp [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2019
7.4
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Kẻ cướp [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hoa Kỳ

Người Sáng Lập - Kịch 2016
7.1
Kịch

Người Sáng Lập

Kịch · Hoa Kỳ

Điểm yếu tiếng phổ thông - Kịch 2009
8.7
Kịch

Điểm yếu tiếng phổ thông

Kịch · Hoa Kỳ

Terra Masca - Phim truyền hình Âu Mỹ 20250
Phim truyền hình Âu Mỹ

Terra Masca

Phim truyền hình Âu Mỹ · Hoa Kỳ

Điểm yếu [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 20090
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Điểm yếu [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hoa Kỳ

Cuộc Giải Cứu Thần Kỳ - Kịch 2013
7.3
Kịch

Cuộc Giải Cứu Thần Kỳ

Kịch · Hoa Kỳ

Mái Ấm Gia Đình - Kịch 2009
7.7
Kịch

Mái Ấm Gia Đình

Kịch · Hoa Kỳ

Anh Em Liên Doanh Phần 6 - Hoạt hình Châu Âu và Mỹ 2015
1.0
Hoạt hình Châu Âu và Mỹ

Anh Em Liên Doanh Phần 6

Hoạt hình Châu Âu và Mỹ · Hoa Kỳ

Quảng cáo
TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

TonBoVPN

Node độc quyền ChatGPT · Claude · Gemini

Kèm mở khóa Netflix / Disney+ chất lượng cao

Dùng thử miễn phí →

TonBoVPN

AI công việc + đường truyền độc quyền

Điện thoại di động của ông Halligan [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 20220
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Điện thoại di động của ông Halligan [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hoa Kỳ

纳尼亚传奇3:黎明踏浪号【影视解说】 - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2010
6.9
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

纳尼亚传奇3:黎明踏浪号【影视解说】

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hoa Kỳ

绕行【影视解说】 - 影视解说 2013
6.0
影视解说

绕行【影视解说】

影视解说 · 美国

朱莉娅X【影视解说】 - 影视解说 20110
影视解说

朱莉娅X【影视解说】

影视解说 · 美国

变脸丈夫【影视解说】 - 影视解说 20230
影视解说

变脸丈夫【影视解说】

影视解说 · 美国