玩转全家福国语 - HD

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Truy cập web bị giới hạn, xem Netflix / YouTube nét căng không giật? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới + tự động đổi giao thức, kết nối ổn định không mất. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

玩转全家福国语 - 喜剧片 (2019)

玩转全家福国语

4.9
喜剧片
2019
中国香港,马来西亚

Đạo diễn:

丁仕昀

全家动员去旅行,点知成屋人都好鬼难搞!自从老婆一年前去世,萧发(卢海鹏 饰)一直郁郁寡欢,长子萧炳(林晓峰 饰)埋没良心做仆街经纪,细仔(林德信 饰)萧立成日扮嘢做型格KOL。萧家四分五裂,生活变成一滩死水。正值新春前夕,任识旅行社领队的二女萧心(郑欣宜 饰)决定发挥本领,组织一场欢乐云海团!途中遇上奸诈「佛系」导游崔风(阿牛 饰)、女背包客南瓜BB(林明祯 饰)、民宿老板娘Orchid(邵音音 饰),大家一路上灾难不断,途中又惊又喜,玩足全程!到底萧家能否一团和气,成功到达目的地呢?云海之旅正式开始!

全家动员去旅行,点知成屋人都好鬼难搞!自从老婆一年前去世,萧发(卢海鹏 饰)一直郁郁寡欢,长子萧炳(林晓峰 饰)埋没良心做仆街经纪,细仔(林德信 饰)萧立成日扮嘢做型格KOL。萧家四分五裂,生活变成一滩死水。正值新春前夕,任识旅行社领队的二女萧心(郑欣宜 饰)决定发挥本领,组织一场欢乐云海团!途中遇上奸诈「佛系」导游崔风(阿牛 饰)、女背包客南瓜BB(林明祯 饰)、民宿老板娘Orchid(邵音音 饰),大家一路上灾难不断,途中又惊又喜,玩足全程!到底萧家能否一团和气,成功到达目的地呢?云海之旅正式开始!

Trang chủ
/
Phim
/

玩转全家福国语

/

HD

Danh sách tập

1 tập

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Truy cập web bị giới hạn, xem Netflix / YouTube nét căng không giật? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới + tự động đổi giao thức, kết nối ổn định không mất. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

Câu hỏi thường gặp

Xem 玩转全家福国语 miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem 玩转全家福国语 miễn phí trên SuLianTV với nhiều nguồn phát, không cần đăng ký.

玩转全家福国语 thuộc thể loại gì?

玩转全家福国语 là phim Phim, phát hành năm 2019中国香港,马来西亚.

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Trạng thái node toàn cầu theo thời gian thực

Node US-West

232ms

Chậm

Node HK

57ms

Nhanh

Node JP-Tokyo

62ms

Trung bình

Node SG

62ms

Nhanh

Khi vào web bị chặn hoặc xem Netflix / YouTube chất lượng cao, hãy kết nối qua IP riêng xuyên biên giới TonBoVPN để có trải nghiệm tốt nhất.

Dùng thử miễn phí →

Có thể bạn thích

Chân Dung Gia Đình Vui Vẻ Tiếng Quảng Đông - Hài kịch 2019
4.9
Hài kịch

Chân Dung Gia Đình Vui Vẻ Tiếng Quảng Đông

Hài kịch · Hồng Kông, Malaysia

Năm Điên - Hài kịch 2018
5.9
Hài kịch

Năm Điên

Hài kịch · Trung Quốc đại lục, Malaysia

Chân dung gia đình vui nhộn - Hài kịch 2019
4.3
Hài kịch

Chân dung gia đình vui nhộn

Hài kịch · Hồng Kông, Malaysia

Hahaha Hài Tết - Hồng Kông, Malaysia 2025
3.0
Hồng Kông, Malaysia

Hahaha Hài Tết

Hồng Kông, Malaysia · Jiang Haowen, Xuân Xuân, Li Cansen, Chen Jing, Lin Shengbin, Wen Shaoping

Nỗi Đau Thực Sự - Hài kịch 2024
8.0
Hài kịch

Nỗi Đau Thực Sự

Hài kịch · Hoa Kỳ, Ba Lan

Cú lừa tình yêu - Hài kịch 2025
2.0
Hài kịch

Cú lừa tình yêu

Hài kịch · Ý

Chúc may mắn - Hài kịch 2024
3.0
Hài kịch

Chúc may mắn

Hài kịch · Trung Quốc đại lục

Cunk nói về cuộc sống - Hài kịch 2024
7.0
Hài kịch

Cunk nói về cuộc sống

Hài kịch · Vương quốc Anh

Đông Bắc Đại Tiên Nhi - Hài kịch 2025
10.0
Hài kịch

Đông Bắc Đại Tiên Nhi

Hài kịch · Trung Quốc đại lục

Người mẫu - Hài kịch 2023
6.0
Hài kịch

Người mẫu

Hài kịch · Khác

Tình báo tái xuất - Hài kịch 2025
1.0
Hài kịch

Tình báo tái xuất

Hài kịch · Hoa Kỳ

Phim Nguy hiểm của Henry - Hài kịch 2025
2.0
Hài kịch

Phim Nguy hiểm của Henry

Hài kịch · Hoa Kỳ

Dave Banks 2: Tai To - Hài kịch 2025
8.0
Hài kịch

Dave Banks 2: Tai To

Hài kịch · Vương quốc Anh

Chàng Trai Đam Mê - Hài kịch 2024
7.0
Hài kịch

Chàng Trai Đam Mê

Hài kịch · Ấn Độ

Thần Xe Tượng Nha Sơn - Hài kịch 2025
7.0
Hài kịch

Thần Xe Tượng Nha Sơn

Hài kịch · Đại lục

Quảng cáo
TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

TonBoVPN

Node độc quyền ChatGPT · Claude · Gemini

Kèm mở khóa Netflix / Disney+ chất lượng cao

Dùng thử miễn phí →

TonBoVPN

AI công việc + đường truyền độc quyền

Phiên tòa xét xử con chó - Hài kịch 2024
2.0
Hài kịch

Phiên tòa xét xử con chó

Hài kịch · Thụy Sĩ, Pháp

Tiệc ly hôn của tôi - Hài kịch 2024
9.0
Hài kịch

Tiệc ly hôn của tôi

Hài kịch · Hoa Kỳ

Nhiệm vụ Porto Seguro - Hài kịch 2025
9.0
Hài kịch

Nhiệm vụ Porto Seguro

Hài kịch · Brazil

Nghệ Sĩ Lẩu - Hài kịch 2025
6.0
Hài kịch

Nghệ Sĩ Lẩu

Hài kịch · Trung Quốc đại lục

Đám Con Hư Đốn - Ghế Nicolas 2021
6.0
Ghế Nicolas

Đám Con Hư Đốn

Ghế Nicolas · 法国