少林门粤语 - HD

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Muốn vào Instagram / TikTok hay xem Netflix / YouTube chất lượng cao đêm nay? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới — mở khóa web bị chặn + streaming toàn cầu trong một. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

少林门粤语 - 动作片 (1976)

少林门粤语

6.1
动作片
1976
中国香港

Đạo diễn:

吴宇森

少林寺数百年来弘扬大业,发展武功,曾为太平盛世立下不朽功勋。清廷为打压异己,控制人民,借助少林叛徒石少锋(田俊 饰)等人围攻少林,致使少林弟子流落各地。少林大智禅师得意弟子云飞(谭道良 饰)功夫学成,奉师命下山保护反清义士并清理少林门户。云飞于路得谭小弟(成龙 饰)帮助混入石少锋所在白石镇。恰逢众义士搭救一少林子弟,不幸石少锋一伙早有准备,石之左膀右臂杜清(洪金宝 饰)将众义士杀伤无数。云飞接近杜清,假意投靠石少锋一伙,不料被石看破,身陷缧绁,谭小弟再次出面将云飞救出。原来谭小弟之兄长正是被石少锋害死,二人决计合力诛杀石,随即邀请因石少锋而失手害死自己心爱女子的剑术高手江南浪子加入己方……

少林寺数百年来弘扬大业,发展武功,曾为太平盛世立下不朽功勋。清廷为打压异己,控制人民,借助少林叛徒石少锋(田俊 饰)等人围攻少林,致使少林弟子流落各地。少林大智禅师得意弟子云飞(谭道良 饰)功夫学成,奉师命下山保护反清义士并清理少林门户。云飞于路得谭小弟(成龙 饰)帮助混入石少锋所在白石镇。恰逢众义士搭救一少林子弟,不幸石少锋一伙早有准备,石之左膀右臂杜清(洪金宝 饰)将众义士杀伤无数。云飞接近杜清,假意投靠石少锋一伙,不料被石看破,身陷缧绁,谭小弟再次出面将云飞救出。原来谭小弟之兄长正是被石少锋害死,二人决计合力诛杀石,随即邀请因石少锋而失手害死自己心爱女子的剑术高手江南浪子加入己方……

Trang chủ
/
Phim
/

少林门粤语

/

HD

Danh sách tập

1 tập

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Muốn vào Instagram / TikTok hay xem Netflix / YouTube chất lượng cao đêm nay? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới — mở khóa web bị chặn + streaming toàn cầu trong một. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

Câu hỏi thường gặp

Xem 少林门粤语 miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem 少林门粤语 miễn phí trên SuLianTV với nhiều nguồn phát, không cần đăng ký.

少林门粤语 thuộc thể loại gì?

少林门粤语 là phim Phim, phát hành năm 1976中国香港.

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Trạng thái node toàn cầu theo thời gian thực

Node US-West

253ms

Chậm

Node HK

48ms

Nhanh

Node JP-Tokyo

103ms

Trung bình

Node SG

83ms

Nhanh

Khi vào web bị chặn hoặc xem Netflix / YouTube chất lượng cao, hãy kết nối qua IP riêng xuyên biên giới TonBoVPN để có trải nghiệm tốt nhất.

Dùng thử miễn phí →

Có thể bạn thích

Thay Đổi Khuôn Mặt 1997 - Phim Khoa Học Viễn Tưởng 1997
5.0
Phim Khoa Học Viễn Tưởng

Thay Đổi Khuôn Mặt 1997

Phim Khoa Học Viễn Tưởng · Hoa Kỳ

Thiếu Lâm Môn - Phim Hành Động 1976
6.6
Phim Hành Động

Thiếu Lâm Môn

Phim Hành Động · Hồng Kông

Bloody Two Mandarin - Kịch 1989
8.5
Kịch

Bloody Two Mandarin

Kịch · Hồng Kông, Trung Quốc

Anh Hùng Đẫm Máu Quảng Đông - Kịch 1989
8.5
Kịch

Anh Hùng Đẫm Máu Quảng Đông

Kịch · Hồng Kông, Trung Quốc

Những Anh Hùng Không Nước Mắt Tiếng Quảng Đông - Phim hành động 1984
6.3
Phim hành động

Những Anh Hùng Không Nước Mắt Tiếng Quảng Đông

Phim hành động · Hồng Kông, Trung Quốc

Anh Hùng Không Nước Mắt Quan Thoại - Phim hành động 1984
6.3
Phim hành động

Anh Hùng Không Nước Mắt Quan Thoại

Phim hành động · Hồng Kông, Trung Quốc

Quảng Đông anh hùng - Phim hành động 1979
7.2
Phim hành động

Quảng Đông anh hùng

Phim hành động · Hồng Kông, Trung Quốc

Thời Gian Vui Nhộn Tiếng Quảng Đông - Kịch 1980
7.8
Kịch

Thời Gian Vui Nhộn Tiếng Quảng Đông

Kịch · Hồng Kông, Trung Quốc, Đài Loan

Thời Đại Vui Vẻ Tiếng Phổ Thông - Kịch 1980
7.8
Kịch

Thời Đại Vui Vẻ Tiếng Phổ Thông

Kịch · Hồng Kông, Trung Quốc, Đài Loan

Thiếu Lâm Quan - Phim hành động 1976
6.1
Phim hành động

Thiếu Lâm Quan

Phim hành động · Hồng Kông, Trung Quốc

Bacai Lin Yazhen Quảng Đông - Hài kịch 1982
6.8
Hài kịch

Bacai Lin Yazhen Quảng Đông

Hài kịch · Hồng Kông, Trung Quốc

Bacai Lin Yazhen Mandarin - Hài kịch 1982
6.8
Hài kịch

Bacai Lin Yazhen Mandarin

Hài kịch · Hồng Kông, Trung Quốc

Thám tử bẩn thỉu tiếng phổ thông - Kịch 1992
7.9
Kịch

Thám tử bẩn thỉu tiếng phổ thông

Kịch · Hồng Kông, Trung Quốc

Thám Tử Quảng Đông - Kịch 1992
7.9
Kịch

Thám Tử Quảng Đông

Kịch · Hồng Kông, Trung Quốc

Đại Ác Tinh và Tiểu muội Quan thoại - Hài kịch 1978
6.6
Hài kịch

Đại Ác Tinh và Tiểu muội Quan thoại

Hài kịch · Hồng Kông, Trung Quốc

Quảng cáo
TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

TonBoVPN

Node độc quyền ChatGPT · Claude · Gemini

Kèm mở khóa Netflix / Disney+ chất lượng cao

Dùng thử miễn phí →

TonBoVPN

AI công việc + đường truyền độc quyền

Đại Ác Tinh và Tiểu muội Quảng Đông - Hài kịch 1978
6.6
Hài kịch

Đại Ác Tinh và Tiểu muội Quảng Đông

Hài kịch · Hồng Kông, Trung Quốc

Fa Qian Han Tiếng Quảng Đông - Hài kịch 1977
6.8
Hài kịch

Fa Qian Han Tiếng Quảng Đông

Hài kịch · Hồng Kông, Trung Quốc

Tiếng Quan Thoại khắp thế giới - Kịch 1991
8.8
Kịch

Tiếng Quan Thoại khắp thế giới

Kịch · Hồng Kông

Tiếng Quảng Đông trên khắp thế giới - Kịch 1991
8.8
Kịch

Tiếng Quảng Đông trên khắp thế giới

Kịch · Hồng Kông

Máu Trên Phố Quan Thoại - Kịch 1990
8.2
Kịch

Máu Trên Phố Quan Thoại

Kịch · Hồng Kông