路易·德拉克斯的第九条命 - HD中字

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Truy cập web bị giới hạn, xem Netflix / YouTube nét căng không giật? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới + tự động đổi giao thức, kết nối ổn định không mất. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

路易·德拉克斯的第九条命 - 恐怖片 (2016)

路易·德拉克斯的第九条命

9.0
恐怖片
2016
加拿大

Đạo diễn:

亚历山大·阿嘉

路易·德拉克斯是一个问题小孩:聪明,少年老成,满嘴谎言,而且还总是会发生一些危险、让人难安的意外事故。9岁的他已经发生了八次意外:第一次,出生时母亲难产;第二次,患上婴儿猝死综合症;第三次,突发痉挛,9分半钟没有呼吸;第四次,掉进里昂地铁的铁轨中,全身85%被电击…第九次,不幸坠崖,但在医生宣布其死亡两个小时后,他又奇迹般地活了下来,但是他的家庭也因此支离破碎。

路易·德拉克斯是一个问题小孩:聪明,少年老成,满嘴谎言,而且还总是会发生一些危险、让人难安的意外事故。9岁的他已经发生了八次意外:第一次,出生时母亲难产;第二次,患上婴儿猝死综合症;第三次,突发痉挛,9分半钟没有呼吸;第四次,掉进里昂地铁的铁轨中,全身85%被电击…第九次,不幸坠崖,但在医生宣布其死亡两个小时后,他又奇迹般地活了下来,但是他的家庭也因此支离破碎。

Trang chủ
/
Phim
/

路易·德拉克斯的第九条命

/

HD中字

Danh sách tập

1 tập

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Truy cập web bị giới hạn, xem Netflix / YouTube nét căng không giật? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới + tự động đổi giao thức, kết nối ổn định không mất. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

Câu hỏi thường gặp

Xem 路易·德拉克斯的第九条命 miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem 路易·德拉克斯的第九条命 miễn phí trên SuLianTV với nhiều nguồn phát, không cần đăng ký.

路易·德拉克斯的第九条命 thuộc thể loại gì?

路易·德拉克斯的第九条命 là phim Phim, phát hành năm 2016加拿大.

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Trạng thái node toàn cầu theo thời gian thực

Node US-West

290ms

Chậm

Node HK

55ms

Nhanh

Node JP-Tokyo

70ms

Trung bình

Node SG

80ms

Nhanh

Khi vào web bị chặn hoặc xem Netflix / YouTube chất lượng cao, hãy kết nối qua IP riêng xuyên biên giới TonBoVPN để có trải nghiệm tốt nhất.

Dùng thử miễn phí →

Có thể bạn thích

Ngọn Đồi Có Mắt - Phim Kinh Dị 2006
10.0
Phim Kinh Dị

Ngọn Đồi Có Mắt

Phim Kinh Dị · Hoa Kỳ

Cá Piranha 3D - Phim Kinh Dị 2010
3.0
Phim Kinh Dị

Cá Piranha 3D

Phim Kinh Dị · Hoa Kỳ

Điện áp cao - Kinh dị 2003
10.0
Kinh dị

Điện áp cao

Kinh dị · Pháp

Địa Đạo Cá Sấu Tử Thần - Kịch 2019
1.0
Kịch

Địa Đạo Cá Sấu Tử Thần

Kịch · Hoa Kỳ

Núi Có Mắt [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2006
6.8
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Núi Có Mắt [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hoa Kỳ

Thu thập thông tin [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2019
5.7
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Thu thập thông tin [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hoa Kỳ, Serbia, Canada

Cá sấu [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2019
5.7
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Cá sấu [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hoa Kỳ / Serbia / Canada

Piranha 3D [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2010
6.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Piranha 3D [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hoa Kỳ

Khủng hoảng oxy [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2021
6.5
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Khủng hoảng oxy [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Pháp, Hoa Kỳ

Điện áp cao [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2003
6.8
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Điện áp cao [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Pháp, Romania

Quỷ Sừng - Kinh dị 2013
5.5
Kinh dị

Quỷ Sừng

Kinh dị · Hoa Kỳ

Góc trả thù [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2013
5.5
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Góc trả thù [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hoa Kỳ

Đừng Buông Tay - Phim Kinh Dị 2024
9.0
Phim Kinh Dị

Đừng Buông Tay

Phim Kinh Dị · Hoa Kỳ

Khủng hoảng oxy - Kịch 2021
6.5
Kịch

Khủng hoảng oxy

Kịch · Pháp, Hoa Kỳ

Piranha [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 20100
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Piranha [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hoa Kỳ

Quảng cáo
TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

TonBoVPN

Node độc quyền ChatGPT · Claude · Gemini

Kèm mở khóa Netflix / Disney+ chất lượng cao

Dùng thử miễn phí →

TonBoVPN

AI công việc + đường truyền độc quyền

屁滚尿流 - 恐怖片 2024
7.0
恐怖片

屁滚尿流

恐怖片 · 加拿大

Video Ăn Mộng - Kinh dị 2024
6.0
Kinh dị

Video Ăn Mộng

Kinh dị · Canada

创世之伪 - 恐怖片 2025
4.0
恐怖片

创世之伪

恐怖片 · 加拿大

运囚生死斗 - 恐怖片 2021
5.4
恐怖片

运囚生死斗

恐怖片 · 加拿大

海底潜伏 - 恐怖片 20230
恐怖片

海底潜伏

恐怖片 · 加拿大