向毛主席汇报 - HD中字

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Muốn vào Instagram / TikTok hay xem Netflix / YouTube chất lượng cao đêm nay? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới — mở khóa web bị chặn + streaming toàn cầu trong một. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

向毛主席汇报 - 纪录片 (1964)

向毛主席汇报

5.0
纪录片
1964
中国大陆

Diễn viên:

未知

大型军事题材纪录片《向毛主席汇报》是中国人民解放军八一电影制片厂于1964年摄制的一部反映当年毛主席党和等国家领导人观看济南军区军事大比武的盛bbb。画面里呈现出不少第一代国家领导人物的生动画面和军事表演的激烈战斗场面。

大型军事题材纪录片《向毛主席汇报》是中国人民解放军八一电影制片厂于1964年摄制的一部反映当年毛主席党和等国家领导人观看济南军区军事大比武的盛bbb。画面里呈现出不少第一代国家领导人物的生动画面和军事表演的激烈战斗场面。

Trang chủ
/
Phim tài liệu
/

向毛主席汇报

/

HD中字

Danh sách tập

1 tập

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Muốn vào Instagram / TikTok hay xem Netflix / YouTube chất lượng cao đêm nay? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới — mở khóa web bị chặn + streaming toàn cầu trong một. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

Câu hỏi thường gặp

Xem 向毛主席汇报 miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem 向毛主席汇报 miễn phí trên SuLianTV với nhiều nguồn phát, không cần đăng ký.

向毛主席汇报 thuộc thể loại gì?

向毛主席汇报 là phim Phim tài liệu, phát hành năm 1964中国大陆.

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Trạng thái node toàn cầu theo thời gian thực

Node US-West

260ms

Chậm

Node HK

55ms

Nhanh

Node JP-Tokyo

100ms

Trung bình

Node SG

50ms

Nhanh

Khi vào web bị chặn hoặc xem Netflix / YouTube chất lượng cao, hãy kết nối qua IP riêng xuyên biên giới TonBoVPN để có trải nghiệm tốt nhất.

Dùng thử miễn phí →

Có thể bạn thích

Càn Lãng Mùa 2 - Phim tài liệu 2026
1.0
Phim tài liệu

Càn Lãng Mùa 2

Phim tài liệu · Trung Quốc đại lục

Đũa ở Đông Nam Á - Phim tài liệu 2025
5.0
Phim tài liệu

Đũa ở Đông Nam Á

Phim tài liệu · Trung Quốc đại lục

最是烟火慰平生 - 纪录片 20240
纪录片

最是烟火慰平生

纪录片 · 中国大陆

女书:潮起 - 纪录片 2024
10.0
纪录片

女书:潮起

纪录片 · 中国大陆

天行情歌中配版 - 纪录片 2020
8.5
纪录片

天行情歌中配版

纪录片 · 中国大陆

幕后黑手——“东伊运”与新疆暴恐 - Phim tài liệu 20190
Phim tài liệu

幕后黑手——“东伊运”与新疆暴恐

Phim tài liệu · Trung Quốc đại lục

Bảo Vệ Tây Phương Giải Phóng·Mùa Thám Tử - Phim tài liệu 2026
2.0
Phim tài liệu

Bảo Vệ Tây Phương Giải Phóng·Mùa Thám Tử

Phim tài liệu · Trung Quốc đại lục

Xin chào 12315 Phần 2 - Phim tài liệu 2026
7.0
Phim tài liệu

Xin chào 12315 Phần 2

Phim tài liệu · Trung Quốc đại lục

Giọng nói của bạn - Phim tài liệu 2025
2.0
Phim tài liệu

Giọng nói của bạn

Phim tài liệu · Trung Quốc đại lục

Cuộc sống đạp xe - Phim tài liệu 2025
4.0
Phim tài liệu

Cuộc sống đạp xe

Phim tài liệu · Trung Quốc đại lục

Bầu Trời Của Cha Chúng Ta - Phim tài liệu 2025
5.0
Phim tài liệu

Bầu Trời Của Cha Chúng Ta

Phim tài liệu · Trung Quốc đại lục

"Nhìn Về Tương Lai" - Phim tài liệu 2026
10.0
Phim tài liệu

"Nhìn Về Tương Lai"

Phim tài liệu · Trung Quốc đại lục

Một bước, một bữa - Phim tài liệu 2026
3.0
Phim tài liệu

Một bước, một bữa

Phim tài liệu · Trung Quốc đại lục

Hướng về mùa xuân của nàng​ - Phim tài liệu 2026
8.0
Phim tài liệu

Hướng về mùa xuân của nàng​

Phim tài liệu · Trung Quốc đại lục

Những Đứa Con Của Ánh Sáng 2020 - Phim tài liệu 2020
5.0
Phim tài liệu

Những Đứa Con Của Ánh Sáng 2020

Phim tài liệu · Trung Quốc đại lục

Quảng cáo
TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

TonBoVPN

Node độc quyền ChatGPT · Claude · Gemini

Kèm mở khóa Netflix / Disney+ chất lượng cao

Dùng thử miễn phí →

TonBoVPN

AI công việc + đường truyền độc quyền

Người Mẹ Tuyệt Vời Phần 2 - Phim tài liệu 2026
10.0
Phim tài liệu

Người Mẹ Tuyệt Vời Phần 2

Phim tài liệu · Trung Quốc đại lục

Bác Sĩ Nhi Khoa Lấp Lánh Mùa 4 - Phim tài liệu 2026
9.0
Phim tài liệu

Bác Sĩ Nhi Khoa Lấp Lánh Mùa 4

Phim tài liệu · Trung Quốc đại lục

Chiến Trường Cổ Đại Phần 2 - Phim tài liệu 2023
7.0
Phim tài liệu

Chiến Trường Cổ Đại Phần 2

Phim tài liệu · Trung Quốc đại lục

Nhân chứng từ không gian - Phim tài liệu 2020
7.0
Phim tài liệu

Nhân chứng từ không gian

Phim tài liệu · Trung Quốc đại lục

Phim Tài Liệu Phong Thần - Phim tài liệu 2023
9.0
Phim tài liệu

Phim Tài Liệu Phong Thần

Phim tài liệu · Trung Quốc đại lục