最远的地方 - HD中字

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Truy cập web bị giới hạn, xem Netflix / YouTube nét căng không giật? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới + tự động đổi giao thức, kết nối ổn định không mất. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

最远的地方 - 纪录片 (2017)

最远的地方

3.0
纪录片
2017
其它

Đạo diễn:

埃默·雷诺兹

Is it humankind's greatest achievement 12 billion miles away a tiny spaceship is leaving our Solar System and entering the void of deep space. It is the first human-made object ever to do so. Slowly dying within its heart is a plutonium generator that will beat for perhaps another decade before the lights on Voyager finally go out. But this little craft will travel on for millions of years, carrying a Golden Record bearing recordings and images of life on Earth. In all likelihood Voyager will outlive humanity and all our creations. It could be the only thing to mark our existence. Perhaps some day an alien will find it and wonder. The story of Voyager is an epic of human achievement, personal drama and almost miraculous success. Launched 16 days apart in Autumn 1977, the twin Voyager space probes have defied all the odds, survived countless near misses and almost 40 years later continue to beam revolutionary information across unimaginable distances. With less computing power than a ...

Is it humankind's greatest achievement 12 billion miles away a tiny spaceship is leaving our Solar System and entering the void of deep space. It is the first human-made object ever to do so. Slowly dying within its heart is a plutonium generator that will beat for perhaps another decade before the lights on Voyager finally go out. But this little craft will travel on for millions of years, carrying a Golden Record bearing recordings and images of life on Earth. In all likelihood Voyager will outlive humanity and all our creations. It could be the only thing to mark our existence. Perhaps some day an alien will find it and wonder. The story of Voyager is an epic of human achievement, personal drama and almost miraculous success. Launched 16 days apart in Autumn 1977, the twin Voyager space probes have defied all the odds, survived countless near misses and almost 40 years later continue to beam revolutionary information across unimaginable distances. With less computing power than a ...

Trang chủ
/
Phim tài liệu
/

最远的地方

/

HD中字

Danh sách tập

1 tập

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Truy cập web bị giới hạn, xem Netflix / YouTube nét căng không giật? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới + tự động đổi giao thức, kết nối ổn định không mất. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

Câu hỏi thường gặp

Xem 最远的地方 miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem 最远的地方 miễn phí trên SuLianTV với nhiều nguồn phát, không cần đăng ký.

最远的地方 thuộc thể loại gì?

最远的地方 là phim Phim tài liệu, phát hành năm 2017其它.

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Trạng thái node toàn cầu theo thời gian thực

Node US-West

237ms

Chậm

Node HK

62ms

Nhanh

Node JP-Tokyo

107ms

Trung bình

Node SG

67ms

Nhanh

Khi vào web bị chặn hoặc xem Netflix / YouTube chất lượng cao, hãy kết nối qua IP riêng xuyên biên giới TonBoVPN để có trải nghiệm tốt nhất.

Dùng thử miễn phí →

Có thể bạn thích

Làm gián đoạn Bergman - Phim tài liệu 2013
6.6
Phim tài liệu

Làm gián đoạn Bergman

Phim tài liệu · Khác

Knut và những người bạn - Phim tài liệu 2008
4.0
Phim tài liệu

Knut và những người bạn

Phim tài liệu · Khác

Bóng ma ánh sáng - Phim tài liệu 1995
6.0
Phim tài liệu

Bóng ma ánh sáng

Phim tài liệu · Khác

Lời buộc tội của tôi của Rembrandt - Phim tài liệu 2008
5.0
Phim tài liệu

Lời buộc tội của tôi của Rembrandt

Phim tài liệu · Khác

Đánh thức tôi dậy - Phim tài liệu 2017
3.0
Phim tài liệu

Đánh thức tôi dậy

Phim tài liệu · Khác

Liv và Ingmar - Phim tài liệu 2012
9.0
Phim tài liệu

Liv và Ingmar

Phim tài liệu · Khác

Một bộ phim về đường - Phim tài liệu 2014
7.0
Phim tài liệu

Một bộ phim về đường

Phim tài liệu · Khác

MC Racionais: Huyền thoại Hip-Hop trên đường phố São Paulo - Phim tài liệu 2022
1.0
Phim tài liệu

MC Racionais: Huyền thoại Hip-Hop trên đường phố São Paulo

Phim tài liệu · Khác

Cởi quần áo của bạn - Phim tài liệu 2015
10.0
Phim tài liệu

Cởi quần áo của bạn

Phim tài liệu · Khác

Sự thật về chăm sóc y tế tiên tiến - Phim tài liệu 2018
8.0
Phim tài liệu

Sự thật về chăm sóc y tế tiên tiến

Phim tài liệu · Khác

Con của Thành Cát Tư Hãn - Phim Gia Đình 2017
2.0
Phim Gia Đình

Con của Thành Cát Tư Hãn

Phim Gia Đình · Mông Cổ

Sách Hình Ảnh - Phim tài liệu 2018
4.0
Phim tài liệu

Sách Hình Ảnh

Phim tài liệu · Khác

Những Người Hạnh Phúc - Phim tài liệu 2010
2.0
Phim tài liệu

Những Người Hạnh Phúc

Phim tài liệu · Khác

Cha của chúng ta 3: Một quốc gia đã biến đổi không còn được công nhận - Phim tài liệu 2013
4.0
Phim tài liệu

Cha của chúng ta 3: Một quốc gia đã biến đổi không còn được công nhận

Phim tài liệu · Khác

Ôm Biển - Phim tài liệu 2009
8.0
Phim tài liệu

Ôm Biển

Phim tài liệu · Khác

Quảng cáo
TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

TonBoVPN

Node độc quyền ChatGPT · Claude · Gemini

Kèm mở khóa Netflix / Disney+ chất lượng cao

Dùng thử miễn phí →

TonBoVPN

AI công việc + đường truyền độc quyền

Bản Tango Cuối Cùng - Phim tài liệu 2015
7.0
Phim tài liệu

Bản Tango Cuối Cùng

Phim tài liệu · Khác

Nước và Đường: Cuộc đời và Màu sắc của Nhiếp ảnh gia Carlo Di Palma - Phim tài liệu 2016
4.0
Phim tài liệu

Nước và Đường: Cuộc đời và Màu sắc của Nhiếp ảnh gia Carlo Di Palma

Phim tài liệu · Khác

Lửa trên biển - Phim tài liệu 2016
1.0
Phim tài liệu

Lửa trên biển

Phim tài liệu · Khác

Phim là tình nhân của tôi - Phim tài liệu 2010
8.0
Phim tài liệu

Phim là tình nhân của tôi

Phim tài liệu · Khác

Truyền Thuyết Về Hồ - Phim tài liệu 2016
7.0
Phim tài liệu

Truyền Thuyết Về Hồ

Phim tài liệu · Khác