超感猎杀第二季 - 第01集

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Truy cập web bị giới hạn, xem Netflix / YouTube nét căng không giật? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới + tự động đổi giao thức, kết nối ổn định không mất. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

超感猎杀第二季 - 欧美剧 (2017)

超感猎杀第二季

9.0
欧美剧
2017
美国

《超感8人组》以来自世界不同地方的八位主角为中心,他们都曾目睹过残暴幻象,进而发觉彼此的心灵能够因此产生连结。这八人不但能够互相感应、看见彼此、相互交谈, 还可探知对方心底深处的秘密。他们不仅要适应这些全新能力, 试著与其他人相处,还要找出为何会惹来杀身之祸。第二季中,黑暗势力会继续追踪这八位通感者,主角们亦会进一步了解不断猎杀他们的秘密组织 BPO,其他盟友也会协助保护他们免于被该组织追杀。

《超感8人组》以来自世界不同地方的八位主角为中心,他们都曾目睹过残暴幻象,进而发觉彼此的心灵能够因此产生连结。这八人不但能够互相感应、看见彼此、相互交谈, 还可探知对方心底深处的秘密。他们不仅要适应这些全新能力, 试著与其他人相处,还要找出为何会惹来杀身之祸。第二季中,黑暗势力会继续追踪这八位通感者,主角们亦会进一步了解不断猎杀他们的秘密组织 BPO,其他盟友也会协助保护他们免于被该组织追杀。

Trang chủ
/
Phim truyền hình
/

超感猎杀第二季

/

第01集

Danh sách tập

11 tập

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Truy cập web bị giới hạn, xem Netflix / YouTube nét căng không giật? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới + tự động đổi giao thức, kết nối ổn định không mất. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

Câu hỏi thường gặp

Xem 超感猎杀第二季 miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem 超感猎杀第二季 miễn phí trên SuLianTV với nhiều nguồn phát, không cần đăng ký.

超感猎杀第二季 có bao nhiêu tập?

超感猎杀第二季 có 11 tập, tất cả đều có sẵn HD trên SuLianTV.

超感猎杀第二季 thuộc thể loại gì?

超感猎杀第二季 là phim Phim truyền hình, phát hành năm 2017美国.

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Trạng thái node toàn cầu theo thời gian thực

Node US-West

193ms

Chậm

Node HK

48ms

Nhanh

Node JP-Tokyo

73ms

Trung bình

Node SG

63ms

Nhanh

Khi vào web bị chặn hoặc xem Netflix / YouTube chất lượng cao, hãy kết nối qua IP riêng xuyên biên giới TonBoVPN để có trải nghiệm tốt nhất.

Dùng thử miễn phí →

Có thể bạn thích

Ma trận 2: Tải lại tiếng Quan Thoại 4K - Phim 4K 2003
8.7
Phim 4K

Ma trận 2: Tải lại tiếng Quan Thoại 4K

Phim 4K · Hoa Kỳ

Ma trận 2: Tải lại 4K - Phim 4K 2003
8.7
Phim 4K

Ma trận 2: Tải lại 4K

Phim 4K · Hoa Kỳ

Ma Trận 3: Cuộc Cách Mạng Ma Trận Mandarin 4K - Phim 4K 2003
8.8
Phim 4K

Ma Trận 3: Cuộc Cách Mạng Ma Trận Mandarin 4K

Phim 4K · Hoa Kỳ

Ma Trận 3: Cuộc Cách Mạng Ma Trận 4K - Phim 4K 2003
8.8
Phim 4K

Ma Trận 3: Cuộc Cách Mạng Ma Trận 4K

Phim 4K · Hoa Kỳ

Ma Trận Trung Quốc 4K - Phim 4K 1999
9.1
Phim 4K

Ma Trận Trung Quốc 4K

Phim 4K · Hoa Kỳ

Ma Trận 4K - Phim 4K 1999
9.1
Phim 4K

Ma Trận 4K

Phim 4K · Hoa Kỳ

Cuộc săn tâm linh mùa 1 - Phim Truyền Hình Âu Mỹ 2015
1.0
Phim Truyền Hình Âu Mỹ

Cuộc săn tâm linh mùa 1

Phim Truyền Hình Âu Mỹ · Hoa Kỳ

Ma Trận: Cuộc Cách Mạng - Khoa Học Viễn Tưởng 2003
5.0
Khoa Học Viễn Tưởng

Ma Trận: Cuộc Cách Mạng

Khoa Học Viễn Tưởng · Hoa Kỳ

Ma Trận: Hồi Sinh - Khoa Học Viễn Tưởng 2021
2.0
Khoa Học Viễn Tưởng

Ma Trận: Hồi Sinh

Khoa Học Viễn Tưởng · Hoa Kỳ

Ma Trận: Tái Lập - Khoa học viễn tưởng 2003
4.0
Khoa học viễn tưởng

Ma Trận: Tái Lập

Khoa học viễn tưởng · Hoa Kỳ

Cuộc săn lùng tâm linh: Tập cuối đặc biệt - Khoa Học Viễn Tưởng 2018
5.0
Khoa Học Viễn Tưởng

Cuộc săn lùng tâm linh: Tập cuối đặc biệt

Khoa Học Viễn Tưởng · Hoa Kỳ

Vân Đồ - Khoa Học Viễn Tưởng 2012
10.0
Khoa Học Viễn Tưởng

Vân Đồ

Khoa Học Viễn Tưởng · Khác

Người Thừa Kế Vũ Trụ - Phim Hành Động 2015
8.0
Phim Hành Động

Người Thừa Kế Vũ Trụ

Phim Hành Động · Hoa Kỳ

Tay đua tốc độ - Phim Hành Động 2008
10.0
Phim Hành Động

Tay đua tốc độ

Phim Hành Động · Hoa Kỳ

Ảo giác: Giáng sinh đặc biệt - Phim 4K 2016
8.7
Phim 4K

Ảo giác: Giáng sinh đặc biệt

Phim 4K · Hoa Kỳ

Quảng cáo
TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

TonBoVPN

Node độc quyền ChatGPT · Claude · Gemini

Kèm mở khóa Netflix / Disney+ chất lượng cao

Dùng thử miễn phí →

TonBoVPN

AI công việc + đường truyền độc quyền

Ma Trận - Phim Hành Động 1999
9.1
Phim Hành Động

Ma Trận

Phim Hành Động · Hoa Kỳ

Sao Mộc thăng thiên [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2015
5.5
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Sao Mộc thăng thiên [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hoa Kỳ, Úc

Ngoạn mục - Kịch 1996
8.2
Kịch

Ngoạn mục

Kịch · Hoa Kỳ

The Matrix 2 【Bình luận phim và truyền hình】 - 影视解说 20030
影视解说

The Matrix 2 【Bình luận phim và truyền hình】

影视解说 · Lana Wachowski / Lily Wachowski

Ma trận: Khởi động lại [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2021
5.7
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Ma trận: Khởi động lại [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hoa Kỳ