白色强人2国语 - 第01集

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Muốn vào Instagram / TikTok hay xem Netflix / YouTube chất lượng cao đêm nay? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới — mở khóa web bị chặn + streaming toàn cầu trong một. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

白色强人2国语 - 港剧 (2022)

白色强人2国语

8.0
港剧
2022
香港

Đạo diễn:

罗永贤

伍冠桢

在院长杨逸滔和副院长唐明的领导下,明成北医院的急症室、心胸肺科、神经外科三个核心部门,每天都谱写着拯救生命的医患故事。滔志不止于拯救病患,他希望推动全面开放药物名册,务求让香港不再有人因为买不起药而等死。滔的远大理想却受到肿瘤科专家叶晴的质疑,晴空降到明成北出任院长,跟滔分庭抗礼。另一方面,晴被明的人格魅力和精湛医术所折服,但明却只在乎未婚妻苏怡…… 与此同时,具备急症室和普通外科双专业资格的李文信从无国界医生退役,加入明成北急症室。信擅长处理种种奇难杂症,深得滔的器重,但信竟是滔女友吕蔼宁的前度男友…… 这群有血有肉的医生在感情路上相知相遇,在医疗政策改革中针锋相对,但始终秉持着医者的仁心,歌颂生命的价值和意义,发挥人文关爱精神。

在院长杨逸滔和副院长唐明的领导下,明成北医院的急症室、心胸肺科、神经外科三个核心部门,每天都谱写着拯救生命的医患故事。滔志不止于拯救病患,他希望推动全面开放药物名册,务求让香港不再有人因为买不起药而等死。滔的远大理想却受到肿瘤科专家叶晴的质疑,晴空降到明成北出任院长,跟滔分庭抗礼。另一方面,晴被明的人格魅力和精湛医术所折服,但明却只在乎未婚妻苏怡…… 与此同时,具备急症室和普通外科双专业资格的李文信从无国界医生退役,加入明成北急症室。信擅长处理种种奇难杂症,深得滔的器重,但信竟是滔女友吕蔼宁的前度男友…… 这群有血有肉的医生在感情路上相知相遇,在医疗政策改革中针锋相对,但始终秉持着医者的仁心,歌颂生命的价值和意义,发挥人文关爱精神。

Trang chủ
/
Phim truyền hình
/

白色强人2国语

/

第01集

Danh sách tập

30 tập

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Muốn vào Instagram / TikTok hay xem Netflix / YouTube chất lượng cao đêm nay? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới — mở khóa web bị chặn + streaming toàn cầu trong một. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

Câu hỏi thường gặp

Xem 白色强人2国语 miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem 白色强人2国语 miễn phí trên SuLianTV với nhiều nguồn phát, không cần đăng ký.

白色强人2国语 có bao nhiêu tập?

白色强人2国语 có 30 tập, tất cả đều có sẵn HD trên SuLianTV.

白色强人2国语 thuộc thể loại gì?

白色强人2国语 là phim Phim truyền hình, phát hành năm 2022香港.

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Trạng thái node toàn cầu theo thời gian thực

Node US-West

259ms

Chậm

Node HK

54ms

Nhanh

Node JP-Tokyo

109ms

Trung bình

Node SG

89ms

Nhanh

Khi vào web bị chặn hoặc xem Netflix / YouTube chất lượng cao, hãy kết nối qua IP riêng xuyên biên giới TonBoVPN để có trải nghiệm tốt nhất.

Dùng thử miễn phí →

Có thể bạn thích

Tiếng Quan Thoại - Phim truyền hình Hồng Kông 2014
4.0
Phim truyền hình Hồng Kông

Tiếng Quan Thoại

Phim truyền hình Hồng Kông · Hồng Kông

Tiếng Quan Thoại thời trung cổ - Phim Truyền Hình Hồng Kông 2003
10.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Tiếng Quan Thoại thời trung cổ

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông

Amelie Rhapsody Quan thoại - Phim Truyền Hình Hồng Kông 2020
5.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Amelie Rhapsody Quan thoại

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông

Đại Thái Quan Quan Thoại - Phim truyền hình Hồng Kông 2012
10.0
Phim truyền hình Hồng Kông

Đại Thái Quan Quan Thoại

Phim truyền hình Hồng Kông · Hồng Kông

ID Tiếng Anh Ưu tú - Phim Truyền Hình Hồng Kông 2009
2.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

ID Tiếng Anh Ưu tú

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông

Tứ tài mặc vest Quan thoại - Phim Truyền Hình Hồng Kông 2000
4.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Tứ tài mặc vest Quan thoại

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông

Giải Mã Lòng Tốt Ⅱ Tiếng Quan Thoại - Phim truyền hình Hồng Kông 2013
9.0
Phim truyền hình Hồng Kông

Giải Mã Lòng Tốt Ⅱ Tiếng Quan Thoại

Phim truyền hình Hồng Kông · Hồng Kông

Đại hoạn quan trong tiếng Quảng Đông - Phim truyền hình Hồng Kông 2012
5.0
Phim truyền hình Hồng Kông

Đại hoạn quan trong tiếng Quảng Đông

Phim truyền hình Hồng Kông · 香港

Người Tình Sống Trong Tòa Nhà Quảng Đông - Phim Truyền Hình Hồng Kông 2006
1.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Người Tình Sống Trong Tòa Nhà Quảng Đông

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông, Trung Quốc

囧điều tra xuyên biên giới Quảng Đông - Phim truyền hình Hồng Kông 2010
2.0
Phim truyền hình Hồng Kông

囧điều tra xuyên biên giới Quảng Đông

Phim truyền hình Hồng Kông · Hồng Kông, Trung Quốc

Thực Thi Pháp Luật Tiếng Quảng Đông - Phim Truyền Hình Hồng Kông 2016
1.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Thực Thi Pháp Luật Tiếng Quảng Đông

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông, Trung Quốc

Thời Trung Cổ trong Hoa Quảng Đông - Phim Truyền Hình Hồng Kông 2003
4.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Thời Trung Cổ trong Hoa Quảng Đông

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông, Trung Quốc

Tiếng Quảng Đông được giải mã lòng tốt - Phim Truyền Hình Hồng Kông 2009
2.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Tiếng Quảng Đông được giải mã lòng tốt

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông, Trung Quốc

Xây dựng tình yêu Quảng Đông - Phim Truyền Hình Hồng Kông 2007
10.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Xây dựng tình yêu Quảng Đông

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông, Trung Quốc

Người Quảng Đông Mạnh Trắng - Phim Truyền Hình Hồng Kông 2019
8.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Người Quảng Đông Mạnh Trắng

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông, Trung Quốc

Quảng cáo
TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

TonBoVPN

Node độc quyền ChatGPT · Claude · Gemini

Kèm mở khóa Netflix / Disney+ chất lượng cao

Dùng thử miễn phí →

TonBoVPN

AI công việc + đường truyền độc quyền

Tiếng Quảng Đông của Amelie - Phim Truyền Hình Hồng Kông 2020
9.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Tiếng Quảng Đông của Amelie

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông

Quyền Anh Nữ Quảng Đông - Phim Truyền Hình Hồng Kông 2022
8.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Quyền Anh Nữ Quảng Đông

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông

Tiếng Quảng Đông bất cứ lúc nào - Phim truyền hình Hồng Kông 2005
10.0
Phim truyền hình Hồng Kông

Tiếng Quảng Đông bất cứ lúc nào

Phim truyền hình Hồng Kông · Hồng Kông, Trung Quốc

Tiếng Quảng Đông - Phim truyền hình Hồng Kông 2014
8.0
Phim truyền hình Hồng Kông

Tiếng Quảng Đông

Phim truyền hình Hồng Kông · Hồng Kông

Thiên thần vô danh 3D Quảng Đông - Phim Truyền Hình Hồng Kông 2004
9.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Thiên thần vô danh 3D Quảng Đông

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông