通天干探国语 - 第01集

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Truy cập web bị giới hạn, xem Netflix / YouTube nét căng không giật? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới + tự động đổi giao thức, kết nối ổn định không mất. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

通天干探国语 - 港剧 (2007)

通天干探国语

7.0
港剧
2007
香港

Đạo diễn:

王心慰

少林武僧火新(元彪 饰)本是香港一名神勇干探,因数年轻妻子带着女儿离开了他,加上在查案时误杀了一名青年,他一时看不开来到了少林寺出家。现在,火新和一班师兄弟回到了香港进行巡回表演,恰巧这时,一系列意想不到的命案发生了。接二连三有人突然浑身发热,发疯似的自残,最后惨死,连火新的前上司和好战友李sir都这样莫名其妙死去。为了查清真相,帮李sir申冤,火新决定留下来查明真相。火新与老友黄保(梁家仁 饰)的一个租客(陈豪 饰)一同住在黄保的出租房内,火新发现这么租客是一个男妓,但他的通灵感觉告诉他这人以后会和自己经历一系列惊险场面,案情越发扑朔迷离。火新再次成为通天干探!

少林武僧火新(元彪 饰)本是香港一名神勇干探,因数年轻妻子带着女儿离开了他,加上在查案时误杀了一名青年,他一时看不开来到了少林寺出家。现在,火新和一班师兄弟回到了香港进行巡回表演,恰巧这时,一系列意想不到的命案发生了。接二连三有人突然浑身发热,发疯似的自残,最后惨死,连火新的前上司和好战友李sir都这样莫名其妙死去。为了查清真相,帮李sir申冤,火新决定留下来查明真相。火新与老友黄保(梁家仁 饰)的一个租客(陈豪 饰)一同住在黄保的出租房内,火新发现这么租客是一个男妓,但他的通灵感觉告诉他这人以后会和自己经历一系列惊险场面,案情越发扑朔迷离。火新再次成为通天干探!

Trang chủ
/
Phim truyền hình
/

通天干探国语

/

第01集

Danh sách tập

37 tập

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Truy cập web bị giới hạn, xem Netflix / YouTube nét căng không giật? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới + tự động đổi giao thức, kết nối ổn định không mất. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

Câu hỏi thường gặp

Xem 通天干探国语 miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem 通天干探国语 miễn phí trên SuLianTV với nhiều nguồn phát, không cần đăng ký.

通天干探国语 có bao nhiêu tập?

通天干探国语 có 37 tập, tất cả đều có sẵn HD trên SuLianTV.

通天干探国语 thuộc thể loại gì?

通天干探国语 là phim Phim truyền hình, phát hành năm 2007香港.

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Trạng thái node toàn cầu theo thời gian thực

Node US-West

269ms

Chậm

Node HK

64ms

Nhanh

Node JP-Tokyo

99ms

Trung bình

Node SG

59ms

Nhanh

Khi vào web bị chặn hoặc xem Netflix / YouTube chất lượng cao, hãy kết nối qua IP riêng xuyên biên giới TonBoVPN để có trải nghiệm tốt nhất.

Dùng thử miễn phí →

Có thể bạn thích

Tiếng Quảng Đông không công bằng - Phim Truyền Hình Hồng Kông 2026
1.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Tiếng Quảng Đông không công bằng

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông, Trung Quốc

Tội lỗi Quan thoại bất công - Phim Truyền Hình Hồng Kông 2026
3.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Tội lỗi Quan thoại bất công

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông, Trung Quốc

Sự thật trong tiếng phổ thông - Phim Truyền Hình Hồng Kông 2011
9.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Sự thật trong tiếng phổ thông

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông

Chính trực và anh hùng: Súng dịu dàng Mandarin - Phim Truyền Hình Hồng Kông 1995
1.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Chính trực và anh hùng: Súng dịu dàng Mandarin

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông

Tiếng Quan Thoại Bánh Xe Lớn - Phim Truyền Hình Hồng Kông 2013
8.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Tiếng Quan Thoại Bánh Xe Lớn

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông

Quan thoại tội lỗi vàng - Phim Truyền Hình Hồng Kông 2020
7.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Quan thoại tội lỗi vàng

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông

Ping Zong Xia Video Tiếng Quan Thoại - Phim Truyền Hình Hồng Kông 1985
4.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Ping Zong Xia Video Tiếng Quan Thoại

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông

Ông nội ngọt ngào tiếng phổ thông - Phim Truyền Hình Hồng Kông 2005
10.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Ông nội ngọt ngào tiếng phổ thông

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông

Tiếng Quan Thoại bị mất - Phim Truyền Hình Hồng Kông 2017
6.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Tiếng Quan Thoại bị mất

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông

Gia đình tôi không có vấn đề gì Quan thoại - Phim Truyền Hình Hồng Kông 2021
3.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Gia đình tôi không có vấn đề gì Quan thoại

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông

Tình Yêu Trong Những Ngày Bão Tố - Phim Truyền Hình Hồng Kông 1995
2.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Tình Yêu Trong Những Ngày Bão Tố

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông

Đào tẩu trong tiếng Quan thoại - Phim Truyền Hình Hồng Kông 2014
5.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Đào tẩu trong tiếng Quan thoại

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông

Tiếng phổ thông ẩn - Phim Truyền Hình Hồng Kông 2023
10.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Tiếng phổ thông ẩn

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông

Tội vàng Quảng Đông - Phim Truyền Hình Hồng Kông 2020
8.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Tội vàng Quảng Đông

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông

Cả nhà mời Quảng Đông - Phim truyền hình Hồng Kông 1996
6.0
Phim truyền hình Hồng Kông

Cả nhà mời Quảng Đông

Phim truyền hình Hồng Kông · Hồng Kông, Trung Quốc

Quảng cáo
TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

TonBoVPN

Node độc quyền ChatGPT · Claude · Gemini

Kèm mở khóa Netflix / Disney+ chất lượng cao

Dùng thử miễn phí →

TonBoVPN

AI công việc + đường truyền độc quyền

Truyện cổ tích đô thị Quảng Đông - Phim truyền hình Hồng Kông 1993
3.0
Phim truyền hình Hồng Kông

Truyện cổ tích đô thị Quảng Đông

Phim truyền hình Hồng Kông · Hồng Kông

Tham vọng lửa Quảng Đông - Phim Truyền Hình Hồng Kông 1998
10.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Tham vọng lửa Quảng Đông

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông, Trung Quốc

Loại Tòa án thứ ba Quảng Đông - Phim Truyền Hình Hồng Kông 1994
10.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Loại Tòa án thứ ba Quảng Đông

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông, Trung Quốc

Người Quảng Đông Châu Á - Phim Truyền Hình Hồng Kông 1990
5.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Người Quảng Đông Châu Á

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông, Trung Quốc

Thiếu Hổ Quảng Đông - Phim Truyền Hình Hồng Kông 1993
7.0
Phim Truyền Hình Hồng Kông

Thiếu Hổ Quảng Đông

Phim Truyền Hình Hồng Kông · Hồng Kông, Trung Quốc