黑客帝国3:矩阵革命【影视解说】 - HD

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Truy cập web bị giới hạn, xem Netflix / YouTube nét căng không giật? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới + tự động đổi giao thức, kết nối ổn định không mất. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

黑客帝国3:矩阵革命【影视解说】 - 影视解说 (2003)

黑客帝国3:矩阵革命【影视解说】

★ 8.8
影视解说
2003
美国

第二集中,尼奥(基努·里维斯 Keanu Reeves 饰)没有能从内部摧毁“母体”,他的身体在真实世界的飞船上陷于昏迷,思想却被困在介于“母体”和真实世界的中间地带,这个地方由“火车人”控制。墨菲斯(劳伦斯·菲什伯恩 Laurence Fishburne 饰)和崔妮蒂(凯瑞-安·莫斯 Carrie-Anne Moss 饰)等人知道了尼奥的情况,在守护天使的带领下, 找到了“火车人”的控制者梅罗纹奇,经过一番激斗,将尼奥救了出来。 此时,电子乌贼部队对锡安发起了猛烈的攻击,人类组织所有机甲战士展开顽强的抵抗,形势危在旦夕;尼奥和崔妮蒂驾驶了一艘飞船克服重重困难,到达机器城市,尼奥终于见到了机器世界的统治者“机器大帝”,双方谈判并达成了协议:尼奥除掉不受“母体”控制的史密斯,以换取锡安的和平。 在“母体”中,尼奥和史密斯展开了关系人类生死存亡的最后决斗...

第二集中,尼奥(基努·里维斯 Keanu Reeves 饰)没有能从内部摧毁“母体”,他的身体在真实世界的飞船上陷于昏迷,思想却被困在介于“母体”和真实世界的中间地带,这个地方由“火车人”控制。墨菲斯(劳伦斯·菲什伯恩 Laurence Fishburne 饰)和崔妮蒂(凯瑞-安·莫斯 Carrie-Anne Moss 饰)等人知道了尼奥的情况,在守护天使的带领下, 找到了“火车人”的控制者梅罗纹奇,经过一番激斗,将尼奥救了出来。 此时,电子乌贼部队对锡安发起了猛烈的攻击,人类组织所有机甲战士展开顽强的抵抗,形势危在旦夕;尼奥和崔妮蒂驾驶了一艘飞船克服重重困难,到达机器城市,尼奥终于见到了机器世界的统治者“机器大帝”,双方谈判并达成了协议:尼奥除掉不受“母体”控制的史密斯,以换取锡安的和平。 在“母体”中,尼奥和史密斯展开了关系人类生死存亡的最后决斗...

Trang chủ
/

黑客帝国3:矩阵革命【影视解说】

/

HD

Danh sách tập

1 tập

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Mở khóa web bị chặn · Xem Netflix chất lượng cao · Miễn phí dùng thử

Truy cập web bị giới hạn, xem Netflix / YouTube nét căng không giật? TonBoVPN IP riêng xuyên biên giới + tự động đổi giao thức, kết nối ổn định không mất. Đăng ký với mã mời — cả hai bên đều nhận $1.

Sign up with code SULIAN — both sides get $1

Dùng thử miễn phí →

Tìm hiểu thêm

Câu hỏi thường gặp

Xem 黑客帝国3:矩阵革命【影视解说】 miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem 黑客帝国3:矩阵革命【影视解说】 miễn phí trên SuLianTV với nhiều nguồn phát, không cần đăng ký.

黑客帝国3:矩阵革命【影视解说】 thuộc thể loại gì?

黑客帝国3:矩阵革命【影视解说】 là phim 影视解说, phát hành năm 2003美国.

TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

Trạng thái node toàn cầu theo thời gian thực

Node US-West

193ms

Chậm

Node HK

48ms

Nhanh

Node JP-Tokyo

73ms

Trung bình

Node SG

63ms

Nhanh

Khi vào web bị chặn hoặc xem Netflix / YouTube chất lượng cao, hãy kết nối qua IP riêng xuyên biên giới TonBoVPN để có trải nghiệm tốt nhất.

Dùng thử miễn phí →

Có thể bạn thích

Vua tốc độ - Phim Hành Động 2008
★ 10.0
Phim Hành Động

Vua tốc độ

Phim Hành Động · Hoa Kỳ

Người Thừa Kế Vũ Trụ - Phim Hành Động 2015
★ 8.0
Phim Hành Động

Người Thừa Kế Vũ Trụ

Phim Hành Động · Hoa Kỳ

Cảm Giác Săn Bắn Mùa 2 - Phim Truyền Hình Âu Mỹ 2017
★ 9.0
Phim Truyền Hình Âu Mỹ

Cảm Giác Săn Bắn Mùa 2

Phim Truyền Hình Âu Mỹ · Hoa Kỳ

Cuộc săn tâm linh mùa 1 - Phim Truyền Hình Âu Mỹ 2015
★ 1.0
Phim Truyền Hình Âu Mỹ

Cuộc săn tâm linh mùa 1

Phim Truyền Hình Âu Mỹ · Hoa Kỳ

Vân Đồ - Khoa Học Viễn Tưởng 2012
★ 10.0
Khoa Học Viễn Tưởng

Vân Đồ

Khoa Học Viễn Tưởng · Khác

Evil Mall [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2024
★ 9.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Evil Mall [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hồng Kông, Trung Quốc

Đây không phải là một cuộc diễn tập [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2025
★ 3.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Đây không phải là một cuộc diễn tập [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Canada

Robot của em trai tôi [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2024
★ 7.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Robot của em trai tôi [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Singapore

Người hộ tống: Gió nổi trên sa mạc [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2026
★ 6.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Người hộ tống: Gió nổi trên sa mạc [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Trung Quốc đại lục

Cuộc tấn công cực độ lạnh lùng [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2025
★ 5.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Cuộc tấn công cực độ lạnh lùng [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Nga

Troll 2 [Bình Luận Phim Và Truyền Hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2025
★ 7.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Troll 2 [Bình Luận Phim Và Truyền Hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Na Uy

最后孤屋【影视解说】 - 影视解说 2026
★ 3.0
影视解说

最后孤屋【影视解说】

影视解说 · 英国,法国,美国

Ngôi nhà dày dạn [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2012
★ 3.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Ngôi nhà dày dạn [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Vương quốc Anh

Cướp vận chuyển tiền mặt [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2025
★ 7.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Cướp vận chuyển tiền mặt [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Trung Quốc đại lục

Con Trai Thợ Mộc [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2025
★ 2.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Con Trai Thợ Mộc [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Vương quốc Anh, Pháp

Quảng cáo
TonBoVPN — VPN mở khóa web & streaming, IP riêng xuyên biên giới

TonBoVPN

Node độc quyền ChatGPT · Claude · Gemini

Kèm mở khóa Netflix / Disney+ chất lượng cao

Dùng thử miễn phí →

TonBoVPN

AI công việc + đường truyền độc quyền

Ngày Anh Trở Thành Em [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2021
★ 2.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Ngày Anh Trở Thành Em [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Trung Quốc đại lục

Cái chết của một Avenger [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2010
★ 10.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Cái chết của một Avenger [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Hồng Kông, Trung Quốc

Con hà mã đói khát [Bình luận phim và truyền hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2026
★ 10.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Con hà mã đói khát [Bình luận phim và truyền hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Vương quốc Anh, Hoa Kỳ

开棺2:恶魔附身【影视解说】 - 影视解说 2026
★ 4.0
影视解说

开棺2:恶魔附身【影视解说】

影视解说 · 越南

Truyện Ma Kinki [Bình Luận Phim Và Truyền Hình] - Bình Luận Phim Và Truyền Hình 2025
★ 2.0
Bình Luận Phim Và Truyền Hình

Truyện Ma Kinki [Bình Luận Phim Và Truyền Hình]

Bình Luận Phim Và Truyền Hình · Nhật Bản